• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picobrothers AK47 v1.00 S^1 S^3 Signed -Bắn súng AK update7/6/2k11

vutaikt

Picobrothers AK47 v1.00 S^1 S^3 Signed -Bắn súng AK update7/6/2k11

Đây là 1 ứng dụng giả lập của hãng picobrother. Cũng giống như phần mềm shotgun (bắn súg 21) thì với bản này bạn đã có thể bắn súng ak47;D.
Âm Thanh nghe rất hay đó bạn phù hợp với anh em có nhu cầu giảm stress (trong lớp đang học mà mở Ứg dụng này lên sau đó bắn tỉa đừng phát 1 hay bắn liên tục thì như thế nào nhỉ ?)

Có gì mới ở phiên bản này:​

*Đây là bản chính thức đã signed.
*Sửa lỗi âm thanh (sửa lỗi ấn bắn rùi mà mãi mới nghe tiếg ;thêm rung).
*Sửa 1 vài lỗi nhỏ.

Tải về

Here

vuson

bác cho em hỏi là cái send emote ở hình bên dưới là của sym^3 , sym^1 ko dùng đc à? em cài vào rồi mà nó trơ ra, ko nhắn tin đi đc :|

socloc20

đang xài shotgun, giờ gắn thêm khẩu AK nữa cho đủ bộ =)), cám ơn bạn nhé :)

rastar

Banned
(trong lớp đang học mà mở Ứg dụng này lên sau đó bắn tỉa đừng phát 1 hay bắn liên tục thì như thế nào nhỉ ?)

Thì bị mời lên văn phòng đoàn làm việc, sau đó viết 1 bản kiểm điểm và bị hạ 1 vài bậc hạnh kiểm. Xong rồi bị đuổi học 1 tuần or một tháng, sướng hơn là nguyên năm :)):))

anhtuan89gt

Cái này cần qt mobility 1.1.3. Nhưng bản qt mobilily đó lại k dùng đc trên V5.

jack_hunter97

Nhưng bấm vô nó rung 1 cái thấy kô chơi dc ,bạn chơi làm sao chỉ mình chơi coi mà cái link kèm thêm chi

Y2K

Lúc mở lên nó hiện ra cây súng bấm vô nghe tiếng nó kéo đạn...rùi bấm tiếp là nó bắn thui,hết đạn bấm vô cái băng đạn thì nó tự động thay đạn,bắn tiếp.Thế thui.Cái link là qt mobility 1.1.3 cho ai ko cài đc

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

mình đã có cài cái qt mobi j đó lâu òi nhưng khi bấm vô mình thấy nó rung lên thôi chứ ko có vô dc hoàn toàn

Truongtuan1

Ấn vô chả thấy đâu cả, ứng dụng thì cứ đứng im!!! chắc không chạy được tren v5

Y2K

nhớ cài bản qt mới nhất,cài bản cũ nó ứ chạy đâu,Jack_hunter97 kiểm tra lại xem.Tốt nhất cứ down cái qt mình post cài vào

Truongtuan1

uhm.cái này cũng hay hay! nhưng mỗi tội tiếng hơi nhỏ, Nếu tiếng to thì.......:) .(phải cài QT 4.7.3) nó mới vào cho

cuulonggiang

Cha này post cái soft làm mình lại thèm CF, thôi ra quán nét làm vài ván Sinh tử đã...

qqcc1114

Chu thot kiem tra lai link ti. Tai sao minh ko dow dc nhj ?
Luu ý: viết bài bằng tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

leminhquy40

Cái này hình như vẫn còn bản beta thì phải,với lại vào ứng dụng thì phải vào internet.hix