• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PicoBrothers Talking Cat v1.00 v5 S^3 Signed - Mèo nhại tiếng người cho Smartphone

JohnyNguyen

PicoBrothers Talking Cat v1.00 v5 S^3 Signed - Mèo nhại tiếng người cho Smartphone

Ứng dụng trên nền tảng QT giống Puppy Talk, Talikng Hamster nhưng với phiên bản này đã hoàn toàn chạy được trên dòng máy S60v5 giống y chang Talking TomCat của Ios ;;)

Phiên bản cũng tương đối nặng hơn 4,5 Mb do đó chú mèo 3D sẽ rất linh hoạt chứ không đơn thuần cử động tai mắt như "Chú chó" và "Em chuột" kia đâu :p

Check it out by urself :p

DOWNLOAD HERE

Mediafire Link

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
hix.cái box.net của tớ giờ k up được.hix.qua nay toàn MF.chán ghê.

JohnyNguyen

hix.cái box.net của tớ giờ k up được.hix.qua nay toàn MF.chán ghê.
Tớ bị hết băng thông bandwitch 10 Gigabytes vì acc box.net của tớ có lượt download dữ quá :-ss Gửi suggest lên nhà phát triển mới biết vụ này đó X_X chứ trước cữ nghĩ 10 Gb đó là cho phép mình upload lên :-ss MF thì nhiều lúc cũng hâm hâm ko down đc :-ss Mà chẳng may upgrade server lên là mất sạch files của mình mất :-ss

Dragon459

Manager
Tớ bị hết băng thông bandwitch 10 Gigabytes vì acc box.net của tớ có lượt download dữ quá :-ss Gửi suggest lên nhà phát triển mới biết vụ này đó X_X chứ trước cữ nghĩ 10 Gb đó là cho phép mình upload lên :-ss MF thì nhiều lúc cũng hâm hâm ko down đc :-ss Mà chẳng may upgrade server lên là mất sạch files của mình mất :-ss
ặc.vậy cái box.net của tớ chắc cũng chung số phận với cái của cậu chăng???giờ k cho up lên.up là chờ.10 15s xong tự out.hix.chắc phải tạo cái mới rồi.

boy_online01

Phần mềm chạy rất mượt! Phải tội con mèo hơi nặng tai tý :|

Extract ra cả đống ảnh. Hóa ra là hình động :D

ThanhLuan102

Nghe tên ứng dụng hài quá :p làm thêm cái acc nữa đi đầu tháng mà đã hết bw thì cung hơi bi ngưỡng mộ đấy =)

JohnyNguyen

ặc.vậy cái box.net của tớ chắc cũng chung số phận với cái của cậu chăng???giờ k cho up lên.up là chờ.10 15s xong tự out.hix.chắc phải tạo cái mới rồi.
Thế thì đâu phải là do hết băng thông đâu,box.net đòi hỏi máy phải có java mà :-? Cậu xem lại xem máy có bị lỗi java ko :D
Hơi trễ vì bản này con mèo nó còn nhấc tay lên nghe 1 nhát rồi mới ...chửi lại mình chứ ko như con chuột nó nháy nháy mũi là chửi mình liền àh =))
Nghe tên ứng dụng hài quá :p làm thêm cái acc nữa đi đầu tháng mà đã hết bw thì cung hơi bi ngưỡng mộ đấy =)
Thì số lượt download cũng tốn băng thông trong cái số 10 Gb :-ss

Dragon459

Manager

Extract ra cả đống ảnh. Hóa ra là hình động :D
các bản trước đều là flash.chạy trên v5 rất ặc è .có lẽ vì thế mà chuyển qua ảnh động

ThanhLuan102

Mà box.net mobile chẳng có cách nào upload lên nhỉ khuya mà có onl mà muốn upload gì lại lủi thủi trong chăn ra để onl thì :-ss

Dragon459

Manager
bấm vào icon thì sụp nguồn mới sợ chứ! híc!
vậy chắc là do QT xung đột với cfw đang xài rồi,bản này mình test chạy rất ngon.chỉ có điều con mèo bị lãng tai.+ không nói sõi tiếng việt.^^

B

bugboy09

Guest
anh em muốn mèo nói hay thì phải nói dài chữ ra. ví dụ hello thì phải nói là heeeeelooooo :))
phần mềm này hay mỗi tội không có tát con mèo. mình chơi trên con sensation của thằng anh cũng hơn cái này 1 chút thôi. :D

jack_hunter97

anh em muốn mèo nói hay thì phải nói dài chữ ra. ví dụ hello thì phải nói là heeeeelooooo :))
phần mềm này hay mỗi tội không có tát con mèo. mình chơi trên con sensation của thằng anh cũng hơn cái này 1 chút thôi. :D
nokia mà mã nguồn mở thì hay òi lúc đó tha hồ xài hết tính năng còn lại lúc đó có tuỳ biến vũ trụ càn khôn trong s60v5

thainguu

kaka, chờ mãi mới có một ứng dụng giống Talking tomcat, kaka, cảm ơn anh bạn johnny!

secret

Huhuhu, các bác ơi, em xui xẻo quá, bị té xe rách môi luôn rồi, "giảm chức năng của chân trái" nữa! huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuh

tinhbuon84

đồ họa thì đep...nhưng em mèo nhại lại thì rè..không bằng mấy bản chuột...mong bản mới khắc phục đc

tuanvu202

nhìn con mèo cứ như con chồn ý :)) tưởng có thêm cái tương tác nào nữa hix hix :((