• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Proviewer 1.16 Việt hóa

Picsel Proviewer cho phép bạn đọc hầu như bất kỳ tài liệu nào trên điện thoại. Bạn có thể di chuyển, phóng to, thu nhỏ để đọc các tài liệu mà bạn thích ở bất kỳ kích thước nào. Bạn cũng có thể xoay màn hình, chọn số trang... để tối đa hoá thoải mái mà đọc sách.

Picsel Proviewer xử lý các loại tài liệu bao gồm các tệp Acrobat, MS Word, PowerPoint, Excel, hình ảnh JPEG, PNG, văn bản TXT. Tuy nhiên, một số tập tin có thể khác so với xem trên PC vì khác Fonts.

Phần mềm này chưa có thuốc đặc trị, nhưng vẫn có thể dùng vĩnh viễn bằng cách sau:D

Sau khi hết 14 ngày dùng thử các bạn vào X-plore, FileMan... xóa các files sau:

C:\systems\libs\0010343.tag
E:\system\data\0010343.tag
E:\system\data\0010343.cfg

Cài lại chương trình để tiếp tục sử dụng.

Lưu ý:
Tất cả tệp Office phải lưu theo chuẩn Unicode và muốn hiển thị văn bản hoàn hảo thì mình khuyên các bạn nên cài Fonts đa ngôn ngữ vào máy

Chỉnh sửa cuối:

quangdct

Cái này rất hay, chỉ tiếc ko biết làm thế nào full đc đây nhỉ.Sẽ thanks sau vì online = đt

datmeo12101989

mình cai lai rùi kết quả là..................ko vào được.cư zo là văng ra liền.chac tại dt n72 cua minh bi lồi j rùi