• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pizero Summer Premium Themes (Infinity)

quyrombinhduong

Mới tìm được 1 trong số 5 themes mới nhất của Pizero , chia sẻ anh em. :D

http://www.zedge.net/themes/834414/infinity-theme/

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Themes này không có gì đặc sắc,chỉ có 1 bộ thui lập topic riêng lẻ làm gì vậy?sao không post vào topic tổng hợp đi!

same

Themes này không có gì đặc sắc,chỉ có 1 bộ thui lập topic riêng lẻ làm gì vậy?sao không post vào topic tổng hợp đi!

Ít nhất đây cũng là theme premium của tac giả. Giờ cho có tiền cũng không thể mua được đâu. Khó khăn lắm chủ topic mới tìm được 1 theme.

quyrombinhduong

Ít nhất đây cũng là theme premium của tac giả. Giờ cho có tiền cũng không thể mua được đâu. Khó khăn lắm chủ topic mới tìm được 1 theme.
Cám ơn huynh, tại mình tìm hoài bộ theme này mà giờ mới thấy xuất hiện có 1 cái nên up ở đây cho anh em biết mà vào lấy thui, tại em cũng thích themes của pizero tuy đơn giản nhưng rất đẹp, " simple the best " mừ, nhìn mấy theme khác màu mè loạn lên em thấy ko đẹp ( sorry ý kiến chủ quan của em ) . Đây là trọn bộ ( em đang tìm ) :