• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM(Chặn C.Gọi+T.Nhắn)~MCleaner_v1.4.1VH by anhtamhcm gửi bởi saodoingoi142

pinochio09

mình cũng thử như thế rồi mà ko được bạn ạ. chỉ có cách là ko chọn danh sách chặn từ danh bạ, mà nhập số trực tiếp. Tuy nhiên, khi vào danh bạ vẫn thấy khuyết đi một số anh mục trống, và khi có cuộc gọi đên, một vài số đã lưu ko hiên tên. và htêm 1 điểm nữa, nếu chọn chế độ lập Bảng biểu, mình thấy co tác dụng cả ngày luôn, ko phụ thuộc khoảng thời gian mình đã lập.
Hi, PM hay nên mình ko muốn gỡ bỏ, chấp nhận dùng thế đã!

saodoingoi142

Moderator
mình cũng thử như thế rồi mà ko được bạn ạ. chỉ có cách là ko chọn danh sách chặn từ danh bạ, mà nhập số trực tiếp. Tuy nhiên, khi vào danh bạ vẫn thấy khuyết đi một số anh mục trống, và khi có cuộc gọi đên, một vài số đã lưu ko hiên tên. và htêm 1 điểm nữa, nếu chọn chế độ lập Bảng biểu, mình thấy co tác dụng cả ngày luôn, ko phụ thuộc khoảng thời gian mình đã lập.
Hi, PM hay nên mình ko muốn gỡ bỏ, chấp nhận dùng thế đã!

Vì là phần mềm đã được Việt hóa rồi nên bạn cứ mạnh dạn mày mò mà sài,sẽ có được nhiều kinh nghiệm cho bạn khi sử dụng phần mềm đó.

Để phần mềm hoạt động đc hiệu quả hơn bạn hãy thử mượn 1 máy khác cũng thuộc dòng Symbian S60v2 rồi thử cài lên sử dụng xem có bị lỗi như vậy nữa không.

Nếu máy mượn đó bị thì có lẽ đây là do lỗi của phần mềm.Còn nếu máy mượn đó không bị thì chứng tỏ máy bạn có vấn đề rồi nên Format Thẻ nhớ + Máy của bạn trước khi cài lại nhé!!!;;).