• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM check Gmail cho S60v3 Full ( tiếng việt ) chỉ 200kb !!!!!!!!!

huy_turbo

PM check Gmail cho S60v3 Full ( tiếng việt )

mình vừa mới biết được fan mềm nay nên up lên cho ai chưa biết , ai biết rồi thì thôi nhé :
1. Phần mềm Gmail này toàn tiếng việt nên dễ sử dụng mà chỉ có hơn 200k nên rất nhẹ , nhưng tính năng đọc thư có file đính kèm và soạn thư đều có
2. Khi muốn kiểm tra thư chỉ cần chọn mục làm mới là OK.

Hình của nó :

Tải Gmail for Symbian tại đây

Last edited by a moderator:

tienquoc87

Bạn có thể up ở trang khác được hôk? Link ở trang này mình không thể Đao pằng đt được! Thank's

MinhThang

Manager
mình vừa mới biết được fan mềm nay nên up lên cho ai chưa biết , ai biết rồi thì thôi nhé :
Phần mềm Gmail này toàn tiếng việt nên dễ sử dụng mà chỉ có hơn 200k nên rất nhẹ , nhưng tính năng đọc thư có file đính kèm và soạn thư đeuù có
hình của nó

Tải Gmail for Symbian tại đây

Đây là phần mềm Vh hay phần mềm Việt vậy chủ Topic? bạn Edit bài lại cho hoàn chỉnh nhé!

zidane89

Các bác nên dùng trình duyệt của máy rồi vào m.google.com để chọn phiên bản phù hợp với đời máy rồi tải về.

hoangvan1990

N81 minh vao gmail bang mail box cua may cung dc

Gõ Tiếng Việt có dấu bạn nhé !

Last edited by a moderator:

huy_turbo

nguyenhuuphong
Bản này là Tiếng Anh ah bạn?

Bản trên cùng của mình toàn tiếng Việt nên rất dễ sử dụng !

huy_turbo

Bản này dùng hay ghê, bản 2.06 chưa hết giai đoạn beta nên hay treo máy quá !