• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pm chuyển đổi ảnh cần hỗ trợ

jimmi_qyu

Brio nào có pm chuyển đổi ảnh từ JPG sang MBM thì share cho em với nha.Thank các bro nhiều.:-?

MinhThang

Manager
Brio nào có pm chuyển đổi ảnh từ JPG sang MBM thì share cho em với nha.Thank các bro nhiều.:-?

Lấy cái file mbm dùng mbm Tool mở ra muốn thay cái ảnh nào thì dùng PS làm xong thay vào save.

Cũng rất đơn giản ai cũng có thể làm được, vì chỉ có vài thao tác.

Đã có file mbm:

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

các link trên em pó tay rồi ko đown được.Xin đổi cho em link 4shared đi nha csc bro=D>

jimmi_qyu

Của ông em đây. Chỉ cần chọn mở ảnh rồi save lại dưới định dạng mình muốn nhé.

Thank anh nhiều nha,Đừng gọi em là ông em nha,gọi em trai cũng được vậy nghe tiếng ông em nghe hơi bị kì sao đó:D..EM mới 19t ah,nên các anh cứ gọi là em đi;;)

JuRay-Duan

Thank anh nhiều nha,Đừng gọi em là ông em nha,gọi em trai cũng được vậy nghe tiếng ông em nghe hơi bị kì sao đó:D..EM mới 19t ah,nên các anh cứ gọi là em đi;;)

khặc khặc, 19t àh, pm làm wen cái :D
P/S : Ầy, bật chế độ nhận tin nhắn từ thành viên trên 4rum lên đi bác ơi, hừ X-(

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

khặc khặc, 19t àh, pm làm wen cái :D
P/S : Ầy, bật chế độ nhận tin nhắn từ thành viên trên 4rum lên đi bác ơi, hừ X-(

Okey thank bạn nha,nếu không nhầm thì bạn sn 1990 hả,mình 1989,nhưng cũng rất vui khi được làm quen với bạn.
Mà bạn ở đâu nhỉ mình ở Long Xuyên:-?

JuRay-Duan

Qua Pm các cưng nhé!X-(

hà hà, có người nổi nóng =)) , cho e nói 1 câu nửa thui:
@jimmy_qyu mình pm cho bạn kô đc, nó báo lỗi này, kô bít xử lý sao
Mình nhận đc tin nhắn của bạn rồi, nhưng khi trả lời thì nó báo lỗi sau: jimmi_qyu has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her.

If you are trying to send this message to multiple recipients, remove jimmi_qyu from the recipient list and send the message again

Tối qua mình gửi cũng bị vậy :-??