• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM_"Tránh thai và sinh con theo ý muốn!"

Status
Không mở trả lời sau này.

saodoingoi142

Moderator
PM_"Tránh thai và sinh con theo ý muốn!".Đây là 1pm đuôi JAR chạy ứng dụng cho dòng s60v2.Giúp các bạn nắm dc thông tin tương đối chính xác của chị em phụ nữ....!!!;;):p.Các bạn tải về rồi giải nén ra và chép thẳng vào máy rồi bung ra trên máy thế là "OK".:-?:)byeee!!!!!:-??

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

PM_"Tránh thai và sinh con theo ý muốn!".Đây là 1pm đuôi JAR chạy ứng dụng cho dòng s60v2.Giúp các bạn nắm dc thông tin tương đối chính xác của chị em phụ nữ....!!!;;):p.Các bạn tải về rồi giải nén ra và chép thẳng vào máy rồi bung ra trên máy thế là "OK".:-?:)byeee!!!!!:-??
kô có hình, kô có file đính kèm, cũng kô có link down, :-? up cái gì vậy bạn :-? X-(

TruBic

Well-Known Member
kô có hình, kô có file đính kèm, cũng kô có link down, :-? up cái gì vậy bạn :-? X-(
Nếu anh đoán không lầm đó là pm omaigino. Cái này anh đang việt hoá lại cho hoàn chỉnh rồi up lên sau

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.