• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POCKET HEROES V1.01

hlp

nghe bác nói có bản 1.02.. e liền đi kiếm cho các bác đây....nhưng chỉ có bản tiếng nga thôi nhá...các bác nếu dùng dc thì thank e phát là mát lòng mát dạ roài.....e để trên host của e nhá...ko sợ tiêu đâu...
Mã:
http://lanphuong.org/LP/67_55294_e1a63_pxdxa.Pocket_Heroes_v1.02.rar

minimog83

Đây là xxxxx để chơi,ai không có cái này khi reg thường không chơi được và bị out.Cách khắc phục :
Uninstall,soft-reset lại máy.Cài lại Palm Heroes.Copy file xxxxx.Sau đó đánh xxxxx này vào :
0WG8QL-8Z2E2X-5PJYX6-V0MPAN
Rồi đó,bây giờ bạn đã có thể chơi thoải mái :">
(Đã test trên Palm Heroes 1.03 ENG,O2IIs WM5,O2IIi WM3SE)

LongXuyenBoy

Đã cài, nhập key, copy CR, zô chọn map xong văng ra, làm theo hướng dẫn: uninstall, soft reset, cài lại, nó ko thèm đòi key nữa -> vẫn bị văng ra khi chọn map, sao giờ các pác :|

P.S: em dùng bản 1.03 của pras bên ipmart forum

minimog83

Bạn nên thử lại,có thể trong lúc nhập XXXXX bị sai chăng?Mình đã test cái này nhiều lần vào cái XXXXX này perfect :D ( Chú ý là cài file CR rồi sau đó hãy nhập K )

LongXuyenBoy

Trình tự mình làm như sau: cài, copy CR, nhập KKK của bạn, zô game ok, chọn map => văng
Thấy zậy nên làm theo hướng dẫn, uninstall, soft reset, cài, copy CR, nhưng nó ko đòi KKK => chọn map văng :|

minimog83

Cái đăng kí của mình xài cho Palm Heroes 1.03 đấy.Mình đã cài trên máy mình là O2IIs WM5 và máy thằng bạn O2IIi WM3SE.Cả 2 đều chạy tốt mà :(

minhluc

các bạn giúp mình với,mình chơi map đầu tiên adventures of Henry Woods đến đoạn tòa lâu đài chắn ngang đường,thằng gác cổng ko cho vào nói phải tìm cái chìa khóa gì đấy,mình mò mãi ko đc...và cho mình hỏi cách tạo thêm room khi mua tướng vì khi mình xếp tướng ở hàng room trên thì mất tiêu lun...thanks các bác nhiều nhá,mình mới chơi thui...

minimog83

Không rõ lắm nhưng hinhg như bạn phải vào cái tent nào đó có Key Master thì mới vượt qua được.Còn cái vụ tướng xếp hàng room trên hay dưới thì mình không rõ ý bạn là sao cả :-??

minhluc

thanks bạn nhiều...tức là khi mình recuit thêm quân(tướng)mới thì nó sẽ hiện ra cái bảng gồm 7 ô trên và 7 ô dưới chứa các loại quân(tướng)khác nhau.Nên mình chỉ sử dụng đc 7 loại quân đc xếp ở phía dưới thui chứ khi recuit thêm loại quân thứ 8 xếp vào các ô ở trên khi vào trận đánh thì chẳng thấy nó đâu cả...hic hic..hay tại bản mình bị lỗi...giúp mình lần nữa nhé

minimog83

Mỗi tướng chỉ có tối đa 7 ô chứa quân.Nếu có quân nào xin theo bạn mà bạn đã full hết 7 ô rồi thì phải chấp nhận dismiss ( bỏ qua) nó.Cách tốt nhất là nháy đúp vào quân đó,xem các chỉ số xem con nào lợi thì dùng.