• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PocketLock_1.4 v5^3 VI Trunghuy90

Trunghuy90

PocketLock v1.04 -Tự khóa/Mở máy dựa vào cảm biến khoảng cách[1/4/11]

Các tính năng:
* Thay thế thanh trượt khóa với chức năng khóa phím tự động:
điện thoại sẽ tự động khóa khi các cảm biến khoảng cách này bị che lại, và tự động mở khi cảm biến đượcphát hiện lần nữa.
* khóa phím tự động hủy kích hoạt khi bạn thực hiện hoặc nhận cuộc gọi.
Lưu ý: máy nào có cảm biến ánh sáng mới dùng được nha!
Tải Về
Trunghuy90

kdt_b4

cái này quá hay..thank bác nhé..e online bằng điện thoại nên ko thấy nút thank

votinh484

cái này hay thì cũng hay thiệt nhưng lắm lúc mình xài buổi tối đang xài thì nó tự động tắt màn hình nên chán chẳng muốn xài tý nào cả

quyvuong888

cái này nó có vô hiệu hóa chức năng khóa phím tự động hoặc khóa phím = thanh gạt ko

Phoenix

cái này hay thì cũng hay thiệt nhưng lắm lúc mình xài buổi tối đang xài thì nó tự động tắt màn hình nên chán chẳng muốn xài tý nào cả

Soft này có lâu rồi nhưng có cái bất tiện như bạn nói, với những ai hay nghịch dt thì nó cứ lock rồi unlock liên tục....

cái này nó có vô hiệu hóa chức năng khóa phím tự động hoặc khóa phím = thanh gạt ko

Được bạn à.

quyvuong888

test rùi. cũng thấy hay2. cái n-desk cũng có chức năng này nhưng phải dùng vs trượt mở khóa. bất tiện qá nên mik dùng cái này. thay đổi tý cho đỡ nhàm