• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pokemon(Meboy) for 5K8 !!!

mjayz

Là 1 fan cuồng của pokemon nên mình đã tìm kiếm suốt,cuối cùng cũng tìm dc trò POKEMON CRYSTAL (sử dụng MeBoy làm nên để giả lập GBC :D ).Và test trên 5k8 OK.Tuy ko full sreen nhưng cũng đáng để cho chúng ta chơi đúng ko -"1 trò chơi truyền kiếp luyện LV của nintendo".hehehe...

\-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/ \-/

DOWNLOAD :-?
http://www.mediafire.com/?4gokgmmwudm :ar!
(lâu lâu mới post bài nên hơi luộm thuộm.her her...

:ar!:ar!:ar!
*Lưu ý : Nhớ cài đặt java 2.1 nhá :D
http://www.pdaviet.net/showthread.php?90247-Java-Runtime-v2-01%2818%29-Beta-S60v5-SymbianOS9-4-Signed

Chỉnh sửa cuối:

mjayz

2 cái gold vs crystal này nội dung + cách chơi về cơ bản cũng là the same thui chứ ko có bản nào hay hơn bản nào đâu.nói thật chứ mấy cái PKM này ra các Ver thì toàn là copy lại ko à .hohoho...

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

Hồi xưa em chơi game boy thích nhất là trò Home Alone,ko biết có ở giả lập này ko nhỉ? Bác nào biết nói cho em nhé :>

minhtri9798

thank , hihihi, em thix nhất là mấy trò pokemon này, chơi qua nhiều bản rùi, tiếc là diamon,pearl,soul gold ... do máy yếu, P4, nên ko chơi đc, chậm. H qua chơi ơới đt

ngoanrazor

Well-Known Member
Sao ko dùng vbag để chơi game boy advance có màu và âm thanh sốg động hơn, chơi bản pokemon emeral khỏi chê lun, dùng vkey để set fím cứng và fím ảo.

tctung12

haiz. vbag còn là vấn đề nan giải đấy. Trên diễn đàn mình chỉ có vbag unsign. Máy mình N97 fw 20.00.19 chưa hack (đó h chỉ dám hack bằng helloOx ko àh), phần mềm unsign down về tự sign cài vô 100% halt máy. Đang ghiền vbag, bạn nào có bản signed share mình với nhé.

mjayz

Sao ko dùng vbag để chơi game boy advance có màu và âm thanh sốg động hơn, chơi bản pokemon emeral khỏi chê lun, dùng vkey để set fím cứng và fím ảo.

Liệu 5k8 xài vbag chơi game thì có bị tình trạng giật tung lên ko nhỉ ? chưa dám test vì sợ nặng máy :D

ducanh2992

mình k tìm được cái vkey của bạn :(

thulanhrong0

ko bn ah! chạy cũng đc! có âm thanh lun
hình như mình wa topic vbag của ban nouvo thì nói là chỉ co N97 có phím cứng mới xài dc mà:|,còn 5800 voi 5530 thì hok xài dc:(,còn cái vkey bạn nói là cái ji ,cho link mình dc hok?:D

battousai18

em cũng muốn 5k8 chơi được pokemon nhưng có phím cứng đâu mà chơi,hix,cái meboy màu mè chán quá

mjayz

ko co mau me dau ban :d...da test vbag,ket wa la choi dc chet ljen.=.=...mod thog cam,e onl = dt

ngoanrazor

Well-Known Member
ko co mau me dau ban :d...da test vbag,ket wa la choi dc chet ljen.=.=...mod thog cam,e onl = dt

chơi đc mà. Vkey có 2 bản ,1 bản là dành cho fím ảo, 1 bản là dành cho fím cứng. Hình như trog box ngage cho 5800 mod có post đó.

battousai18

cái meboy có vài màu chán quá,mình dùng cái vitural key để thử chơi bằng vbag copy rom pkm firered về,chơi thì ram còn có vài m không biết là tại sao nữa,ram n97 cũng như 5k8 mà sao vẫn chơi bình thuờg nhỉ