• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POLARIS V33F (Manila2D) + TIN BUỒN

Status
Không mở trả lời sau này.

TaQuangDuc

xin phép chú Quang cho cháu mang ROM của quân ta đi giới thiệu cho forum khác, tên và địa chỉ được đưa link đầy đủ :p

Mang chuông đi đánh xứ người!

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
xin phép chú Quang cho cháu mang ROM của quân ta đi giới thiệu cho forum khác, tên và địa chỉ được đưa link đầy đủ :p

Bạn cứ thoải mái đi, mang đi càng nhiều nơi càng tốt. Chỉ cần trích tên tác giả và nguồn PDAVIET.NET hoặc dẫn Link thẳng đến PV là OK! PDAVIET vang danh khắp nơi thì càng tốt đó!:)=D>

TaQuangDuc

Bạn cứ thoải mái đi, mang đi càng nhiều nơi càng tốt. Chỉ cần trích tên tác giả và nguồn PDAVIET.NET hoặc dẫn Link thẳng đến PV là OK! PDAVIET vang danh khắp nơi thì càng tốt đó!:)=D>

tất nhiên là thế rồi,
luôn luôn có nguồn gốc và tên tác giả (to và trang trọng)
bác Trường an tâm là mình luôn làm như thế.
Bồ kết PV mà

cutia

Kính gởi anh Phạm Quang, bản Rom này tuyệt vời, nhưng âm thanh của Loa ngoài nhỏ hẳn đi thấy rõ, có cách nào khắc phục không ? chân thành cám ơn.

nqkonan

Bác Quang ơi, cái Active Sync sao cứ tự động chạy hoài, hễ cứ kiểm tra Task Manager là thấy "em ấy nằm chờ sẵn" rồi! Mặc dù chỉ chiếm 99k nhưng mà "khó ưa quá"

nqkonan

Kính gởi anh Phạm Quang, bản Rom này tuyệt vời, nhưng âm thanh của Loa ngoài nhỏ hẳn đi thấy rõ, có cách nào khắc phục không ? chân thành cám ơn.
Bạn kiểm tra lại máy của mình xem... loa mình nghe muốn "bể tiếng" luôn mà!

bản này camera bị lỗi rùi bác ơi, ko zoom được.
Nếu chụp hình bình thường thì đúng là chỉ có 1.x thôi, còn quay film hoặc chụp hình ở chế độ khác thì vẫn zoom được bình thường.

nqkonan

Máy em bị 2 lỗi nhỏ không đáng kể nhưng hơi khó chịu một chút:
- Active Sync hay chạy tự động
- phần cảm ứng cột bên phải bị tràn lề, hơi khó khăn khi cuộn màn hình.
Bác Quang có cách nào giúp không?

shpy

POLARIS đã sống lại !!!

Chuẩn bị tặng các bạn bản V34 vào ngày mai !!!

Hix, em vẫn mong chờ tin anh ! >:)

Bác PhamQuang ơi, lần này có driver 3d gì đấy không ?! Hình như có nó thì chạy đồ họa nhanh hơn rất nhiều (xem điểm benchmark IPhone chỉ bằng 1/5 Polaris!)

Với lại chức năng tắt bỏ 3G vì hình như bỏ 3G thì sóng hoạt động tốt hơn (cũng nghe nói ! :) )

Chỉnh sửa cuối:

cnvui2106

Sáng nay mình tháo sim ra, lúc cắm pin vào thì ko bật máy lên được nữa. Làm đủ kiểu cũng ko lên. Các bro cho ý kiến với !!!!
Mình dùng rom V33F và radio mới nhất của chính HTC vừa tung ra.

shpy

Sáng nay mình tháo sim ra, lúc cắm pin vào thì ko bật máy lên được nữa. Làm đủ kiểu cũng ko lên. Các bro cho ý kiến với !!!!
Mình dùng rom V33F và radio mới nhất của chính HTC vừa tung ra.

Radio mới nhất down ở đâu vậy bạn ?! Chỉ giúp mình với. Từ khi up lên bản Radio 1.59.42.15 thì không biết có liên quan gì không mà GPS bắt sóng kém hơn hẳn !

cnvui2106

bản bro đang dùng hình như là radio mới nhất mà.
các bro có biết chỗ nào mua pin cho htc cruise ở HN ko?

Status
Không mở trả lời sau này.