• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POLARIS WM6.1 ROM V27 - Build 20273.1.3.3

PhamQuang

Manager
ROM 1.60.08.27 CHO HTC POLARIS

= CE OS 5.2.20273 Build 20273.1.3.3 =

Phiên bản V27, WM6.1 dành cho HTC Touch Cruise (Polaris), dựa trên:
- Phát triển V26
- CE OS 5.2.20273 Build 20273.1.3.3 (New)
- Chỉnh sửa và thay đổi version 1 số ứng dụng.

Có thể coi V27 đơn thuần là phiên bản Update OS mới mà thôi. Về giao diện, chức năng sử dụng không khác nhiều so với V25 và V26.

=======================================================================

LINK TẢI ROM V27 POLARIS

Mã:
http://rapidshare.com/files/133321660/POLARIS_WM6.1_v1.60.08.27_B20273.rar

[I]Pass. giải nén: [COLOR="White"]PhamQuang[/COLOR][/I]

hutieumi

Cám ơn nhiều nha, anh Quang này nhanh quá
chạy theo kô kịp luôn!!!
cài rồi, thử rồi... quá tốt!!!!

amen

thank bac Pham Quang

cũng ko cài được nhiều phần mền hehehe

shogunr125

1. Bản v27 này đã khắc phục được lỗi không hiện phần đo trạng thái CPU của chương trình BatterryStatus trong các bản trước.
2. Nhưng vẫn còn 1 lỗi nữa là trong chương trình QuickMenu, hình nền bị lệch xuống dưới so với hình nền Today (lỗi này đều bị ở các bản từ v22 đến v27).
02 lỗi trên ở trong các bản rom có cùng chỉ số OS từ forum.xda-developers.com tương ứng với các bản v22-v27 thì lại không bị. Đó chỉ là những lỗi nhỏ, tuy nhiên nó lại gây khó chịu cho những ai hay dùng chương trình BatterryStatusQuickMenu như mình...
Có ai bị như mình ko?

huysanhdieu

dúng rùi dó cái battery status nó ko có hiện fa62n báo cpu làm mình cứ bực mình mãi
rôm của bác quang công nhận chạy nhanh reboot cũng lẹ

mijnie

Sau khi tôi update rom udk diamond từ r5 lên r6/r7 thì thấy bản rom mới của udk không được stable và trơn tru nữa. Tôi xài rom của bác Quang thì thấy nhanh hơn bản rom mới của udk và cũng stable hơn. Tuy nhiên nếu xài udk rom thì người sử dụng ít phải tự điều chỉnh những bộ phận cần xài và skype làm việc 100% :). Nhưng nếu sự tự điều chỉnh đó không làm khó bạn thì bản rom này rất tốt.
Cám ơn bác Quang nhiều :)