• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POLARIS WM6.1 ROM V45 - Build 21014.1.6.0

PhamQuang

Manager
ROM 3.18.457.45 CHO HTC Touch Cruise

=== CE OS 5.2.21014 Build 21014.1.6.0 ===

Phiên bản V45, WM6.1 tích hợp Manila2D giao diện Black & Blue dành cho HTC Touch Cruise:
- Phát triển trên cơ sở OEM phiên bản Ship ROM của Touch Cruise: 3.18.457
- Phát triển và chỉnh sửa hệ thống phiên bản V44 đã giới thiệu
- Thay đổi OS mới với Core 21014 Aku 1.6.0
- Thay đổi phiên bản mới Manila2D cùng TouchFlo.
Cùng 1 số chỉnh sửa nhỏ, tiện sử dụng hơn.

ROM và RAM của V45 sau khi Up có kích thước khá hơn so với V44.

LINK TẢI ROM V45 (TouchCruise):

* RapidShare:
Mã:
http://rapidshare.com/files/181151624/POLARIS_WM6.1__v3_18_457_45__B21014.rar
Mã:
[I]Pass.: [COLOR="Silver"]PhamQuang[/COLOR][/I]

Sport

MÌnh đợi phiên bản này hơi bị lâu do anh Quang ăn Tết Tây hơi nhiều thì phải. Rất cám ơn anh với phiên bản này.

binhxii

Mỗi khi dùng một dòng máy lại Up rát nhiều bản Rom, của rất nhiều Cooker nhưng cuối cùng đều trở về dùng các bản Rom của chú Quang vì luôn cảm thấy điều thân thiện ở đó. Cảm ơn chú Quang nhiều.
P/s: CHỉ có điều RS hơi khó với cháu. Mạng ở nhà không tải được. Phải chạy lòng vòng mãi mới có chỗ tải được.

tinhmc2003

tải không được bác Quang ơi. bác nào tải được làm, ơn up cho line khác nhé
thanks!

nqkonan

Polaris đã trở về... có cơ hội up tiếp ROM của bác Quang rồi!

Ơ mà sao không có nút Thanks trong bài bác Quang nhỉ?!?!?

Chỉnh sửa cuối:

Sport

Mình cũng có chung ý kiến với BINHXII, bản ROM anh Quang ổn định hơn cả. Tuy nhiên ở bản 45 lần này mình thấy một lỗi nhỏ, đó là khi soạn thảo danh bạ, các mục khác bình thường, nhưng nếu thêm phần categories (nhóm) là bị out ngay. Không biết các bạn khác có bị tình trạng vậy không? Hoặc cũng có thể chỉ lỗi ở riêng máy mình.
Mình kiểm tra lại lỗi này là do đụng với pbar 1.50 của Phù Đổng. Tắt pbar đi sẽ không bị lỗi trên nữa. Nhưng không rõ sao thẻ SDHC 4Gb Kingston của mình hay bị mất dữ liệu sau khi boot và cũng không thể format được thẻ trên Windows Mobile?
Mong chỉ giáo!

Chỉnh sửa cuối:

FireBird

First off all, thanks for all the ăesome rom´s that you´d made.
Àter add another cities to HH_0409_WeatherCities, the weather in that new cities don´t actualize! Any solution for that issue?