• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Popcap Zuma's Revenge! For Nokia s60v5, 5800XM, N97, X6

jackpham

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?n5mgjmz2dwm[/DOWNLOAD]​

hakudo2408

nhìn cũng có vẻ mượt, nhưng là file jar nên chắc cũng giật đây :-??

nguulangkiem

nhìn cũng có vẻ mượt, nhưng là file jar nên chắc cũng giật đây :-??

uh`m :D
mà chủ thớt kiếm file .sis coi sao :-?
mà ae biết chỗ down game bômberman hình ảnh mượt mà chút ở đâu hok :| tìm mấy bản toàn hình bẩn bân :(

jimmy_mei

Ta hận ai pót lên mediafire. pót thẳng lên forum có phải hay hơn không?

Down thì down, không down thì thôi đừng ăn nói bằng cái giọng ta đây X-(
Người ta đã cất công post cho chơi không cám ơn thì thôi còn nói cái giọng thấy ghét, giỏi thì tự kiếm về mà chơi vào đây làm gì.
Sry mod bức xúc thằng này quá :(

linh2911

Vừa down chơi thử, chạy như tên lửa, chưa kip bắn đã toi rồi, ko biết có phải config lại cái j ko nhỉ

dinganam

Down thì down, không down thì thôi đừng ăn nói bằng cái giọng ta đây X-(
Người ta đã cất công post cho chơi không cám ơn thì thôi còn nói cái giọng thấy ghét, giỏi thì tự kiếm về mà chơi vào đây làm gì.
Sry mod bức xúc thằng này quá :(

ôi dào, lên dotsis.com chôm về để nguyên cái link mediafire của người ta, không biết chủ topic đã chơi test thử chưa nữa ấy chứ, mình nói có gì mà các bạn delete bài ghê vậy? Thậm chí bên trang gốc người ta còn cho cả link rapid. Trial mod mà nóng thế thì Mod sẽ thế nào? Ý kiến của mình đề nghị post thẳng lên forum cho dễ down là sai sao? là spam àh?

jackpham

Link này mình up mà nói của ai vậy. đúng là potay.com
Dotsis lấy link của PDAViet thì có. bạn ko thấy hình đóng dấu là của PDAViet sao? Mình chơi thử mới có hình chụp để up. Tụi đó leck qua rapid để kiếm điểm thôi. Mình không up trực tiếp lên diễn đàn là do theo qui định của PDAViet. Link mediafire là host free down nhanh nhất rồi.

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
ôi dào, lên dotsis.com chôm về để nguyên cái link mediafire của người ta, không biết chủ topic đã chơi test thử chưa nữa ấy chứ, mình nói có gì mà các bạn delete bài ghê vậy? Thậm chí bên trang gốc người ta còn cho cả link rapid. Trial mod mà nóng thế thì Mod sẽ thế nào? Ý kiến của mình đề nghị post thẳng lên forum cho dễ down là sai sao? là spam àh?

Suy nghĩ và xem xét kỹ vấn đề trước khi phát biểu nha bạn,mình xóa bài vì lời lẽ của bạn không được tế nhị
thứ 1 : dung lượng file trên 3 Mb thì làm sao mà up trực tiếp lên forum được
thứ 2 : hình minh họa có đóng dấu chìm của PV
thứ 3 : host của thành viên PV chứ không lấy link từ trang khác
Bạn còn chưa xem kỹ topic mà đã nói bừa rồi :|

Caominh171

Chả trách bạn là thành viên mới, chắc bạn hok bik DĐ mình giới hạn file up àh (dung lượng tối đa cho file nén chỉ <2mb) mà cái này đến 3.66mb thì sao mà up đây.

DĐ là nơi chia sẻ, bạn bik đã có bên Dotsis ko chia sẻ thì thôi, người ta có hảo ý chia sẻ & post bài có hình đàng hoàng mà bạn bảo hok test là thế nào?!

Zới lại cần lưu ý câu văn cẩn trọng nha bạn!!

jimmy_mei

ôi dào, lên dotsis.com chôm về để nguyên cái link mediafire của người ta, không biết chủ topic đã chơi test thử chưa nữa ấy chứ, mình nói có gì mà các bạn delete bài ghê vậy? Thậm chí bên trang gốc người ta còn cho cả link rapid. Trial mod mà nóng thế thì Mod sẽ thế nào?

Lên dotsis.com chôm về á, thế bạn có thấy trên dotsis nó còn để cả cái hình PDAVIET không, thế mà dám to mồm bảo là người ta chôm =))
Bài này được post hôm qua, còn dotsis thì hôm nay mới post, vậy chả lẽ mod đi chôm bài rồi quay về quá khứ post lên hả bạn :-/
Còn về việc xóa bài thì xem lại cách ăn nói của mình đi, không phải tự nhiên mà bị xóa bài nhá ;;)

LeMyChinh

trước khi nói bạn nói dòng chữ tô đậm đó có suy nghĩ ji ko.bạn phải tự đặt câu hỏi tại sao người ta là TM chứ.đã tìm hiểu kĩ về dd chưa mà vào nói này nói nọ.đây là dd để giao lưu học hỏi và chia sẻ.kể cả lấy của dd khác nhưng đấy là chia sẻ.tại sao bạn ko làm được như thế đi đã vào đọc PM ko được 1 lời cảm ơn lại còn nói này nói nọ.người vô ý thức thiếu văn hóa:mad:) dốt thì dựa cột mà nghe bạn biết câu này chứ
suy nghĩ lại đi.PV luôn đón chào mọi người tham ja nhưng ko phải những người như bạn.X-(

Khoaaa

Hội đồng con người ta dữ wá hết dám chui đầu vào luôn :))

TruongHan

Super V.I.P
Chuyện nhỏ anh em cũng đừng bức xúc quá,dù sao cũng là thành viên mới mà,wellcome to PV :D

jackpham

lâu rùi jack không tìm game cho ae. Mới post lại thì đã ồn ào cả lên. Chắc là mem mới nên ko biết down link mediafire. PDAViet là nơi chia sẻ những gì mình tìm và mình biết mà.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đề nghị những thành viên mới nên tìm hiểu kỹ quy định của diễn đàn và khi post bài nên thận trọng trong cách dùng từ.Nếu còn vi phạm thì bài sẽ bị xóa mà không báo trước.

tqqviet

Mình chơi đến con boss cuối cùng. Chưa kịp bắn nó thì đã thua. Chơi cả trăm lần đều như thế. ~X(. Đã có ai chơi xong chưa? Chỉ mình với. :((

s0ulless

mình ko phàn nàn về ý kiến đó của bạn.
mình chỉ phàn nàn về thái độ cua bạn thôi.hjx.
( sorry mọi người vì đã spam :( )

02caolam

Mình chơi đến con boss cuối cùng. Chưa kịp bắn nó thì đã thua. Chơi cả trăm lần đều như thế. ~X(. Đã có ai chơi xong chưa? Chỉ mình với. :((

Màn boss sau màn 50 phải k bạn? Đang tính post lên hỏi thử, chơi hok wa được! ~X(