• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Popup Blocker - Chặn những Popup khó chịu trên iPhone

Zenki

Super V.I.P
Popup Blocker cho phép bạn kiểm soát các thông báo rằng gây phiền nhiễu trên tất cả các iPhone hoặc iPod vào những thời điểm không thích hợp. Hiện nay, Popup Blocker hỗ trợ chặn: Cảnh báo Calendar, tin nhắn SMS, cảnh báo Voicemail, Locations, Accessory Warnings, Network Lost Warnings, App Deletion Warnings, App Store Ratings, Low Battery Warnings, Low Disk Space Warnings, Backgrounder Alerts và Call Failure Warnings.

DOWNLOAD
Lưu ý: Máy phải cài MobileSubstrate trước khi cài đặt ứng dụng này!
[HIDE]* Phiên bản 1.3.0.2 - http://www.multiupload.com/VTNJPKLCSC[/HIDE]​

thungdungrac

Có phải gõ trả lời như thế này để thấy đường link trong "Hidden Content" phải không ? tại sao không là nhấn "thanks" là đủ mở rồi nhỉ ?

Gõ reply rồi sao vẫn còn thấy "Hidden Content ?" ??? làm sao thấy đường link đây vậy mấy Mod ???

Trời phải nhẩy ra rồi nhảy vào mới thấy đường link . Bó tay... Dù sao cũng cám ơn nhiều nhiều vì đã thấy "đường Link"

TruongHan

Super V.I.P
Có phải gõ trả lời như thế này để thấy đường link trong "Hidden Content" phải không ? tại sao không là nhấn "thanks" là đủ mở rồi nhỉ ?

Gõ reply rồi sao vẫn còn thấy "Hidden Content ?" ??? làm sao thấy đường link đây vậy mấy Mod ???

Trời phải nhẩy ra rồi nhảy vào mới thấy đường link . Bó tay... Dù sao cũng cám ơn nhiều nhiều vì đã thấy "đường Link"

F5 lại xem bạn

phuongdo

rất cám ơn

Bạn cho mình hỏi app này có thật sự giúp mình fix lỗi không nghe được loa ngoài khi chặn popup accessories không?