• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Port Equalizer app của Satio sang 5800?

ngoanrazor

Well-Known Member
Dùng tool j đó wên rồi của pác szakalit để xem nó load modul j sau đó port wa 5800

galabuon

active file 1.44

cho cái guide luôn cho trọn bộ

2.how can I use Active File?
:first u start FILE MANAGER or CONTACTS ....then u can start Active File>click Process>click Options>Kernel Objects>Libraries>click Library Lists...
then Again click Options>Refresh lists........
search through the list for names for FILE MANEGER and click those names ....It will show u the DLL names which are used by FILE MANAGER.....

galabuon

tool cho symbian nè :D

TUYỆT CHIÊU CUỐI CÙNG SZAKALIT HAY XÀI

Trích

Hi guys and girls Kiss

Here you have some tools that may help you with your work:

FileBrowser - Nice File Browser with some useful functions like "manage extended errors" and manual for it.

MemSpy - Very nice tool Smiley and manual for it Smiley

imgcheck - create dependency list of files in that are included in to rom, rofs images
example: "imgcheck -a rofs2.img>rofs2.txt" will create rofs2.txt with all dependencies.

NokiaExtractor - tool to extract rofs, rom images from nokia files Smiley

I hope that some of this tools will help you Smiley

Szakalit

Bí quyết giang hồ, ai thấy có ích thì thx phát nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

duong_tuan_viet

the rổt cuộc là làm thế nào đây? sao không co bài hướng dẫn cụ thể bằng tiếng mẹ đẻ vậy anh em.ai hảo tâm giúp cái nào

panrai

Super V.I.P
the rổt cuộc là làm thế nào đây? sao không co bài hướng dẫn cụ thể bằng tiếng mẹ đẻ vậy anh em.ai hảo tâm giúp cái nào

đang mò mà bạn,các cao thủ đang tìm đường đi;;);;),có xong đâu mà có bài hướng dẫn

ngochuyhlv

Equalizer này sử dụng được choVivaz U5i ko vậy bạn :D Mình ko biết down gói fw U5i ở đâu để cook chơi, nếu jinsk8r biết thì chỉ mình với :p

jinsk8r

Equalizer này sử dụng được choVivaz U5i ko vậy bạn :D Mình ko biết down gói fw U5i ở đâu để cook chơi, nếu jinsk8r biết thì chỉ mình với :p
Dùng cho Satio và Vivaz, có trên Sofware update của SE

duong_tuan_viet

phải nói là mình xài mấy máy XpressMusic của Nokia như 5300.N73ME và bây giờ là 5800 XM nhưng mình thấy Music player của Nokia không có gì đặc sắc.chất lượng âm thanh chưa dc quan tâm đúng mức.cái tai nghe đi kèm máy cũng thường.SE ấy.tai nghe của nó toàn in-ear máy nghe nhạc đối version liên tục hỗ trợ lắc tay,TrackID ,nghe nhạc theo tâm trạng...nhưng Nokia thì vẫn nói không.em không biết là post dc cai Equaliser thì có ổn không?mong các bác cố gắng để anh em ăn hôi tí.thanks anh em rất nhiều.

moment_musical

dùng SE sướng nhất là nghe nhạc có Mega Bass :x. k biết nếu mà cài đc vào e 5800 thì ntn đây :)). mong chờ quá :D

thanhtamlx

Cái này mà cài được sử dụng được chế độ megabass độc quyền của sony là hết ý=))

duong_tuan_viet

nhìn chung là phải phối hợp cả SW và HW nhưng phần mềm có lẽ là quan trọng hơn một chút.nếu Nokia chỉnh sửa SW vấn đề chắc sẽ Ok