• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PoweLock 1.04 Full tạo ảnh động màn hình chờ...

TruBic

Well-Known Member
phần mềm này dùng để tạo 1 tấm ảnh động hoặc 1 cái đồng hồ khi điện thoại chuyển qua màn hình nghỉ
các bạn dl về mở phần mềm lên rồi chọn vào cái nào mà các bạn thích.ở đây các bạn có thể tạo 1 tấm ảnh hoặc 1 cái đồng hồ hoặc lịch
di chuyển rồi nhấn vào chọn và kích hoạt nó nhé và thưởng thức nhé

jimmi_qyu

anh ko nói rõ dùng cho đời máy nào , thì biết đâu mà load !

Bạn ah bên đây chuyên post bài các ứng dụng dành cho v1 và v2 bạn nhá,nên không cần nói đến đời máy làm gì cả.Yêu càu máy bạn có thể đọc được đuôi sis thì đa phần là okey trừ trường hợp ứng dụng đó dành riêng cho dòng UIQ bạn nhé.Ứng dụng này 7610 ,N72, 3230 .v.v. sử dụng good

ongtrungducmx25

có key kg bạn cho mình xin thanks nha

key add sẵn trong pm đó rồi bạn chỉ vào phần đăng ký thì có mã đăng ký luôn đó mình thấy làm như thế gọn hơn! sao đó bạn ghi ra giấy rồi nhập lạy là ok.

thusinhbuon

em cài ok ! nhưng mỗi tội pin hết nhanh quá , nhát là để màn mình động thì thôi rồi Lượm ơi !

TruBic

Well-Known Member
em cài ok ! nhưng mỗi tội pin hết nhanh quá , nhát là để màn mình động thì thôi rồi Lượm ơi !

dĩ nhiên rồi bạn oi ngay cả máy samsung s40 bạn để hình động cũng nhanh hết pin huống chi là s60
nói chung được cái này phải mất cái kia.