• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 1.03 cho UIQ3.0 ( New)

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Sau gần 1 tháng với sự xuất hiện của PowerMp3 1.02 Beta và bắt đầu cấp Code miễn phí cho PowerMP3 1.02 thì hôm nay bản 1.03 đã ra đời. Mong rằng sẽ có nhiều cải tiến và giảm các lỗi về Update bài hát, các bác nào đã có Code do MobiFactor cấp thì có thể biết ngay Code này có thể áp dụng được cho các bản Update sau hay không sau khi cài thử Upgrade bản này.
Bản này đã bị can thiệp để sửa thông tin thành bản 1.03 của Mobifactor nên không thể Install được. Chân thành xin lỗi các bạn!

Chỉnh sửa cuối:

huynhminhhung

Sau gần 1 tháng với sự xuất hiện của PowerMp3 1.02 Beta và bắt đầu cấp Code miễn phí cho PowerMP3 1.02 thì hôm nay bản 1.03 đã ra đời. Mong rằng sẽ có nhiều cải tiến và giảm các lỗi về Update bài hát, các bác nào đã có Code do MobiFactor cấp thì có thể biết ngay Code này có thể áp dụng được cho các bản Update sau hay không sau khi cài thử Upgrade bản này.

bản này ko cài được ban ui

Caohieu88

Xin lỗi các bạn, hình như bản "1.03" này đã bị can thiệp để sửa thông tin thành bản 1.03 của Mobifactor nên không thể cài được. Chân thành xin lỗi các bạn!

Status
Không mở trả lời sau này.