• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 1.03 - final beta test

Status
Không mở trả lời sau này.

dongxanh

Đây là bản thử nghiệm cuối cùng của hãng Mobifactor trước khi phát hành bản thương mại.

Bản này không được phát hành rộng rãi, mà chỉ giới hạn trong một số người test thử.

Không có thay đổi gì về giao diện, nhưng đã fix các lỗi của bản 1.02 như lỗi update music, lỗi không hiển thị spectrum analyzer trên p990, lỗi ảnh album nhạc,...

Những ai đã có registration code của bản 1.02 do đã gửi thư xin ở trang chủ thì cũng dùng được cho bản này

Còn ai chưa kịp xin registration code thì đã hết cơ hội, vì Mobifactor đã chấm dứt chương trình beta test để chuẩn bị thương mại hóa.

Bản này đã được sign bằng self sign certificate, nhưng lại báo lỗi hạn chế cài đặt, do đó mình đã gỡ bỏ certificate này và đóng gói lại để cài đặt bình thường.

Các bạn cần phải sign, hoặc dùng sis installer mod để cài đặt.

7764119

Đây là bản thử nghiệm cuối cùng của hãng Mobifactor trước khi phát hành bản thương mại.

Bản này không được phát hành rộng rãi, mà chỉ giới hạn trong một số người test thử.

Không có thay đổi gì về giao diện, nhưng đã fix các lỗi của bản 1.02 như lỗi update music, lỗi không hiển thị spectrum analyzer trên p990, lỗi ảnh album nhạc,...

Những ai đã có registration code của bản 1.02 do đã gửi thư xin ở trang chủ thì cũng dùng được cho bản này

Còn ai chưa kịp xin registration code thì đã hết cơ hội, vì Mobifactor đã chấm dứt chương trình beta test để chuẩn bị thương mại hóa.

Bản này đã được sign bằng self sign certificate, nhưng lại báo lỗi hạn chế cài đặt, do đó mình đã gỡ bỏ certificate này và đóng gói lại để cài đặt bình thường.

Các bạn cần phải sign, hoặc dùng sis installer mod để cài đặt.

thax pác rất nhìu.e đã cài thử pm này các bản trước thì đều fải gỡ ra vì toàn bị lỗi out khỏi c.trình.để e test thử bản này em sao.

7764119

Đã test thử.nghe nhạc rất hay nhưng vẫn bị lỗi cứ update là application closed.có pro nào có cách sửa ko vậy?nhân tiện pác dongxanh cho e xon cái code của nó đc ko?e chưa có cái này:(

Caohieu88

Đã test thử.nghe nhạc rất hay nhưng vẫn bị lỗi cứ update là application closed.có pro nào có cách sửa ko vậy?nhân tiện pác dongxanh cho e xon cái code của nó đc ko?e chưa có cái này:(

Hiện nay Mobifactor đã dừng cung cấp CODE miễn phí rồi bạn ah. Code của PowerMp3 là theo số Imei nên ko thể dùng chung được. Đây là thông báo của Mobifactor :
Thank you very much guys for your great job!You will be able to buy commercial release in couple of weeks.
Regards,
Mobifactor Team

Son_Do

Well-Known Member
Không biết cài bản 1.03 mà không có code thì dùng được bao lâu nhỉ?

Caohieu88

Muốn lấy CODE của phần này thì bạn cần gửi Mail kèm theo Imei về địa chỉ support@mobifactor.ru của hãng Mobifactor, trong vòng 3 ngày họ sẽ gửi Code bản 1.02 Beta cho bạn. Hiện nay, việc lấy Code đã dừng lại hẳn do Mobifactor chuẩn bị đưa ra bản thương mại và phải mua Code cho Imei. Vì mình cài không bị lỗi Closed bao giờ kể cả bản 1.02, mình cài bản full ban đầu của Congvoi và bản Fix ngôn ngữ của at007 chứ không cài trực tiếp đuôi sis tiếng anh!

Caohieu88

Sao mình cài nó không hỏi code nhỉ?

Ý mình là khi vào lần đầu tiên nó sẽ hỏi bạn dùng 14 ngày trial hay là nhập Code để đăng ký luôn, bạn có thể thấy phần Register còn trống đó!

Status
Không mở trả lời sau này.