• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 V.1.06 UIQ3.0 FULL

dongxanh

Đã có bản FULL cho bản mới nhất PowerMP3 1.06

Các bạn tải về dùng thử nhé

Hướng dẫn:

Cài đặt chương trình xong, update musis. Nó sẽ hỏi đăng ký

Đăng ký với 6 con số bất kỳ

Chúc vui vẻ !!!

Chỉnh sửa cuối:

vietDuck

Thank dongxanh nhé À tiện cho mình hỏi có anh em nào biết skins của bản mới này để ở ổ nào kô Hình như nó có thay đổi không như bản cũ :D Thank anh em trước

at007

Thank dongxanh nhé À tiện cho mình hỏi có anh em nào biết skins của bản mới này để ở ổ nào kô Hình như nó có thay đổi không như bản cũ :D Thank anh em trước

nó nằm trong mục D or C/share/powerMp3

decon

Thanks dong xanh nhiều.nhưng sao mình nhập 6 số bất kì vào rùi mà nó dám báo là mình được sdụng triai 14 ngày???.giúp mình với mấy pro

at007

sao mình nhập 6 con số bất kì rồi vẫn chưa regis đc vậy dongxanh ơi

Thanks dong xanh nhiều.nhưng sao mình nhập 6 số bất kì vào rùi mà nó dám báo là mình được sdụng triai 14 ngày???.giúp mình với mấy pro

kệ nó,dùng vô tư đi,khi nó báo 14 ngày trial bạn kí cho nó 1 code nữa,là nó im luôn....:D:)).còn nếu ngứa mắt với dòng "Reg" thì chép file của bác dongxanh vào C or D/resource/apps

thanhnhut87

mà sao update music vẫn bị lỗi vậy??mình nghĩ do chia nhiều thư mục chứa nhạc nên update bị lỗi,nếu bỏ tất cả nhạc vào 1 thư mục chung thì có thể sẽ ko bị

at007

mà sao update music vẫn bị lỗi vậy??mình nghĩ do chia nhiều thư mục chứa nhạc nên update bị lỗi,nếu bỏ tất cả nhạc vào 1 thư mục chung thì có thể sẽ ko bị

mình up bình thường mà bạn ,mình để 5 thư mục nhạc riêng lẽ trên thẻ nhớ,up một phát không thiếu 1 file:D,cái hay của bản này nữa là có hỗ trợ phím tắc khi opne Flip^^ cụ thể như sau

E/R: Previous
T/Y: Play/Pause
U/I: Next
D/F: Repeat
G/H: Song Info
J/K: random on/off
Del/BackSpace: Remove song from list
X/C: Select Mood
V/B: Sleep Timer
N/M: Rating
Space: Equalizer

Chỉnh sửa cuối:

thanhnhut87

mình up bình thường mà bạn ,mình để 5 thư mục nhạc riêng lẽ trên thẻ nhớ,up một phát không thiếu 1 file:D,cái hay của bản này nữa là có hỗ trợ phím tắc khi opne Flip^^ cụ thể như sau

E/R: Previous
T/Y: Play/Pause
U/I: Next
D/F: Repeat
G/H: Song Info
J/K: random on/off
Del/BackSpace: Remove song from list
X/C: Select Mood
V/B: Sleep Timer
N/M: Rating
Space: Equalizer

sao kì vậy ta,mình mới úp có 12 bài là văng ra báo lỗi rồi,bị từ v1.02 đến giờ luôn,gỡ ra rồi cài lại vẫn như vậy,hix hix có bạn nào biết nó bị gì ko??

s0s298

lỗi update mình nghĩ là do thông tin của bài hát đó, các bạn nên xóa bỏ hết thông tin là okies.. mình thử rùi mà. thấy ngon lành lun!!

dongxanh

sao kì vậy ta,mình mới úp có 12 bài là văng ra báo lỗi rồi,bị từ v1.02 đến giờ luôn,gỡ ra rồi cài lại vẫn như vậy,hix hix có bạn nào biết nó bị gì ko??

Posted via Mobile Device

Bạn phải vào Setting... Preference... Update, và chọn No filter là update vô tư thôi.

Máy mình có 658 bài, nó update không sót 1 bài nào cả

dongxanh

sao mình nhập 6 con số bất kì rồi vẫn chưa regis đc vậy dongxanh ơi

Posted via Mobile Device

Nếu nó có báo chữ registered rồi thì bạn cứ dùng thoải mái.

Không tin, bạn cứ thử chỉnh thời gian đt của bạn lùi lại vài năm đi, nó vẫn chạy ngon ơ, không hề bị vụ dùng thử 14 ngày gì nữa đâu. :~)

at007

luôn tiện hỏi bác dongxanh luôn,hình như giao diện của bản 1.6 này không có phần visualization,bác có ko cho em với,thank^^

at007

à ,làm được rồi,lấy code skin của bản trước của bác cũng ok

dongxanh

Kể từ bản 1.05, đường dẫn skins của PowerMP3 đã thay đổi.

Bạn nào muốn dùng thêm các skin khác thì copy vào đường dẫn mới:

C hoặc D:\Share\PowwerMP3\Skins

Các skins đều dùng được cho tất cả các phiên bản từ 1.02 đến 1.06

vuivitien

bác dongxanh ơi,sao mình chép file .sis vào máy rồi nhưng lúc install nó lại báo là "The package uses a protected uid. E đã thử với các phiên bản khác của PowerMp3 đều báo lỗi như vậy. Giúp mình với >"<