• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

ThaiKien

Super V.I.P
Đây là nơi đưa ra câu hỏi, giải đáp nhanh những thắc mắc về game chơi trên PPC.
Yêu cầu
- Trước khi thắc mắc yêu cầu game phải tìm kỹ trong diễn đàn hoặc trong DS.
- Bài viết phải có tên gọi cụ thể, verson của game.
- Thắc mắc phải trình bày cụ thể rõ ràng, bài viết phải gõ tiếng Việt.
- Không đăng bài có nội dung khác.
- Không yêu cầu KG trong đây dưới mọi hình thức

Mong các bạn chấp hành!

Phần Yêu cầu thắc mắc chơi game trên PPC trước ở đây.

Last edited by a moderator:

dOOyOusEE

Game này ko xài đc trên WM5 (XDA NEO) thì phải, vì nó đòi phải có microsoft embedded visual basic runtime. Mà mình down cái đấy về lại ko cài đc, nó chỉ hỗ trợ WM2003 thui :(
h tính sao đây :-?

-------------------
còn game này thì ko có KKK thì phải :-?

Chỉnh sửa cuối:

ThaiKien

Super V.I.P
Game này ko xài đc trên WM5 (XDA NEO) thì phải, vì nó đòi phải có microsoft embedded visual basic runtime. Mà mình down cái đấy về lại ko cài đc, nó chỉ hỗ trợ WM2003 thui :(
h tính sao đây :-?

-------------------
còn game này thì ko có KKK thì phải :-?

Drunken Sheriff 1.0 mình đã thử trên exec và o2 mini đều được mà, bạn kiểm tra lại xem.
SokoPuzzle là bản đã được patch, bạn cứ cài vào là chơi được thôi.

dOOyOusEE

Drunken Sheriff 1.0 mình đã thử trên exec và o2 mini đều được mà, bạn kiểm tra lại xem.
SokoPuzzle là bản đã được patch, bạn cứ cài vào là chơi được thôi.

Drunken Sheriff 1.0 mình đã thử trên O2 Neo rùi,nhưng nó toàn bảo phải có microsoft embedded visual basic runtime, còn đưa cả link để down về mà,nhưng down về rùi lại ko cài đc, vì nó báo là chỉ dành cho WM2003 thui :( có ai check thử trên WM5, chính xác là trên Neo dùm mình đi,chứ mình là làm ko đc rùi :((

còn trò SokoPuzzle thì bản patch chung trong file cab có vấn đề thì phải, lúc chơi vẫn bị hiện lên bảng register :-?

ThaiKien

Super V.I.P
Drunken Sheriff 1.0 mình đã thử trên O2 Neo rùi,nhưng nó toàn bảo phải có microsoft embedded visual basic runtime, còn đưa cả link để down về mà,nhưng down về rùi lại ko cài đc, vì nó báo là chỉ dành cho WM2003 thui :( có ai check thử trên WM5, chính xác là trên Neo dùm mình đi,chứ mình là làm ko đc rùi :((

còn trò SokoPuzzle thì bản patch chung trong file cab có vấn đề thì phải, lúc chơi vẫn bị hiện lên bảng register :-?

Bạn có thể chép file này vào Dir đã cài đặt và bản SokoPuzzle của bạn đã được đăng ký.

che1982

Các bác có MTK của mấy game astraware kiểu như solitaire thì share cho anh em với!
Mấy bác đưa game lên toàn đưa sẵn serial và user, cứ fải chuyển user mệt lắm.b-)

ThaiKien

Super V.I.P
Các bác có MTK của mấy game astraware kiểu như solitaire thì share cho anh em với!
Mấy bác đưa game lên toàn đưa sẵn serial và user, cứ fải chuyển user mệt lắm.b-)

Các game của Astraware đến bây giờ chưa có MTK đâu bạn ạ, các game được đưa lên trong chuyên mục game của Astraware chủ yếu là CR, sau khi bạn cài đặt có thể copy CR vào thư mục cài đặt sau đó đăng ký bằng 12345678 là ok đó.

ppccrazy

Games Claygun

Ai có link của games claygun làm ơn post lên giùm đi, cảm ơn nhiều nhé !!!

ppccrazy

Bạn có thể tải về ở trang chủ và đọc kỹ file đính kèm để được hướng dẫn đăng ký.

Trên trang chủ www.claygun.com chỉ có bản demo thôi, khi cài không có các bước như file đính kèm hướng dẫn. Bác có thể chỉ giúp chỗ nào down được file cài đặt không vậy ?

gaumeo031181

ai có game Bejewel ko cho minh xin với.tìm mỏi cả mắt mà chẳng thấy nó đâu cả.thanks

ppccrazy

Trên trang chủ www.claygun.com chỉ có bản demo thôi, khi cài không có các bước như file đính kèm hướng dẫn. Bác có thể chỉ giúp chỗ nào down được file cài đặt không vậy ?

Mình rất "bồ kết" games này, ai có link download ( không phải demo ) thì up lên giùm cái !!! Cảm ơn nhiều !!!

ThaiKien

Super V.I.P
Mình rất "bồ kết" games này, ai có link download ( không phải demo ) thì up lên giùm cái !!! Cảm ơn nhiều !!!

Bạn vào trang chủ tải bản Demo về cài đặt rồi sử dụng CR mình đã gửi, hoặc có thể tải ở
Mã:
http://rapidshare.com/files/18509453/Claygun_v1.0.zip

dOOyOusEE

cho mình hỏi về trò Brain School với:
mình đã làm exam year 1 thành công với 45 câu đúng và đc A+ rùi, nó mở year 2 ra, nhưng khi click vô bất cứ 1 trong 5 mục (có ngôi sao xanh green) để chơi thì nó chỉ hiện lên cách chơi rùi đứng luôn, nhưng vẫn có thể thoát ra và chọn lại year 1 để chơi.
Ai cũng chơi trò này thì làm ơn cho mình giải thix với

Cảm ơn

S

sweetvietguy81

Guest
Bạn vào trang chủ tải bản Demo về cài đặt rồi sử dụng CR mình đã gửi, hoặc có thể tải ở
Mã:
http://rapidshare.com/files/18509453/Claygun_v1.0.zip

Bản demo ko CR được đâu ThaiKien ơi, khi chạy setup nó ko có phần registration. Ban đầu cũng làm theo cách này nhưng ko được vì trên trang chủ của nó chỉ có bản demo. Mình phải mua trực tiếp thì nó mới đưa link cho mình down bản full và k@y để đăng ký. Và cái bản full này khi cài đặt mới có phần registration để bạn browse k@y và mới CR được. Như vậy với bản demo thi ko thể nào CR được đâu.

ppccrazy

Bản demo ko CR được đâu ThaiKien ơi, khi chạy setup nó ko có phần registration. Ban đầu cũng làm theo cách này nhưng ko được vì trên trang chủ của nó chỉ có bản demo. Mình phải mua trực tiếp thì nó mới đưa link cho mình down bản full và k@y để đăng ký. Và cái bản full này khi cài đặt mới có phần registration để bạn browse k@y và mới CR được. Như vậy với bản demo thi ko thể nào CR được đâu.

Chính xác !!! Đã thử bản demo nhưng không thể đăng ký được. Dù sao cũng cảm ơn ThaiKien !!!

S

sweetvietguy81

Guest
Cho mình hỏi có game chơi bài tiến lên trên PPC ko?

abc456

Mình muốn tìm game Picachu giống trên máy PC nhưng mà cho PPC. Bạn nào có chỉ mình với, mình thấy mấy máy chọt chọt của TQ cũng có trò đó.