• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(PREVIEW) Glasklart Theme Edit Pro Update

Status
Không mở trả lời sau này.

hongcongdh

Vẫn còn thích bộ Glasklart Theme Edit Pro của mình, rất đẹp đã được nhiều anh em Mod thành các loại khác nhau, mình tiếp tục phát triển bộ này với nhiều chức năng mới:
- hiệu ứng chạy ảnh đẹp hơn (khi chuyển ảnh thì ảnh mờ dần và thay bằng ảnh mới chứ không giật cục 1 phát chuyển ảnh mới như trước)
- Weather widget thì không phải nói nữa, hơn yahoo phần thể hiện Max, Min
- Moon phase widget : cũ với nhiều người nhưng thật mới lạ và hiệu quả như hình gửi kèm;
- Icon to tướng bấm đúng chỗ luôn hehe nhưng phải nói là rất đẹp;
- Không sử dụng icon dock như bình thường, mình đang có ý định tạo 1 springjump đến trang cuối chứa các folder tạo bằng categories tương tự như litleboy683 - modmyi đang có ý định làm 1 springjumps như hình trắng ấy:))(sử dụng categories thường hoặc SB categories)
* Mod để cho mình lấy ý kiến anh em, xong rồi khi release sẽ closed lại nhé, cảm ơn nhiều.

KohryuVN

Nói sao nhỉ ....... đẹp lắm nhưng còn thiếu cái gì đó . ngoài lockscreen như thế nào vậy bạn

Habl66

Theme rất đẹp nhưng theo mình ở home screen bạn nên để thêm thanh để chọn đến các Folder như Apps,Games,Tools... thì tiện hơn chứ đưa hết về trang cuối thì không tiện lắm. Tùy theo bạn chỉnh lại kích thước như thế nào cho phù hợp. Mình đưa một ví dụ

Chỉnh sửa cuối:

meo_tron

theme đẹp mag chẳng thấy chủ thớt release nhỉ???mong chờ rất lâu rồi đó......chủ thớt cố gắng post link cho anh em chiêm ngưỡng đi

Habl66

theme đẹp mag chẳng thấy chủ thớt release nhỉ???mong chờ rất lâu rồi đó......chủ thớt cố gắng post link cho anh em chiêm ngưỡng đi

Chắc chủ thớt đang mod cho hoàn chỉnh đến gần Noel làm quà cho anh em luôn :D

meo_tron

vẫn chưa thấy chủ thớt release nhỉ....chờ lâu quá...chủ thớt cứ up lên đi để anh em cho ý kiến rồi chỉnh sửa...sau đó có thể ra bản update mà...mong chờ chủ thớt từng giây.......

Mr_Q_Pro

Các bác cho em hỏi câu này với,bác chủ thớt này dùng app j mà cái Mb free trên hình nó lớn thế,em dùng iphone3G mà "làm tươi" :) thoải mái mà nó chỉ lên đên 56MB là cùng thôi :( ,mong anh em ai biết hương dẫn giúp mình với .Thank

Zenki

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi câu này với,bác chủ thớt này dùng app j mà cái Mb free trên hình nó lớn thế,em dùng iphone3G mà "làm tươi" :) thoải mái mà nó chỉ lên đên 56MB là cùng thôi :( ,mong anh em ai biết hương dẫn giúp mình với .Thank
...
Đó là iPhone 3GS, có gì lạ đâu :D

hongcongdh

chờ chủ thớt release lâu quá....

Mod closed topic giúp mình nhé, bộ này tối nay mình sẽ share tại topic "theme đảm bảo với anh em là rất đẹp II", do vẫn chưa ứng ý lắm nên chưa share cho anh em thôi.

Zenki

Super V.I.P
Mod closed topic giúp mình nhé, bộ này tối nay mình sẽ share tại topic "theme đảm bảo với anh em là rất đẹp II", do vẫn chưa ứng ý lắm nên chưa share cho anh em thôi.
:p Khi nào Share bên kia thì mình sẽ Close Topic này lại :p Cứ để cho các Mem vào Yêu Cầu theme đẹp của bác :))

Status
Không mở trả lời sau này.