• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Primetech Contacts

lamquangtu

Dear All

Mình vừa trao đổi với nhà sản xuất PrimeContact như dưới đây:

----- Original Message -----
From: Флоча Антон
To: 'Lam Quang Tu'
Sent: Thursday, March 05, 2009 4:08 PM
Subject: RE: Primetech Contact

Dear, Lam Quang Tu.
If you want by PrimeContact UIQ 3.x cheaper, you can go to the softkey.ru and buy it there.
Good luck.

From: Lam Quang Tu
Sent: Thursday, March 05, 2009 11:22 AM
To: Флоча Антон
Subject: Re: Primetech Contact

Thanks for your reply,
So, it is better if you can reduce the price to 5 ... 10 EUR.
:))

Best regards,
Tu
Sales and Marketing Department
Equipment and Technology Transfer Company - CETT
No.18 Block 12B, Trung Yen, Trung Hoa, Cau Giay
Hanoi, Vietnam
From: Флоча Антон
To: Lam Quang Tu
Sent: Thursday, March 05, 2009 2:53 PM
Subject: RE: Primetech Contact

Sorry, but we should reward the work of programmers, who create this wonderful product.

From: Lam Quang Tu
Sent: Thursday, March 05, 2009 6:38 AM
To: web@primetech.ru
Subject: Primetech Contact

Dear I like it, but I have not enough money to buy it. €19.99EUR is too big with a Vietnamese. UIQ3 is dead. Could you please release free version for UIQ3 :))? Thanks! Lam Quang Tu Hanoi, Vietnam

Vậy bác nào biết tiếng Nga vô đây mua K@y giúp anh em đi :D
http://www.softkey.ru/catalog/program.php?ID=35315

Chỉ khoảng hơn 4 EUR thui.

chauhiep123

lúc trước mình mua của bác hoangson có 50k thôi,giờ ko thấy bác ấy đâu nữa,tính mua thêm cái jukebox 2.40,nó có theme trong suốt nhìn thích quá :D

tommynguyen1961

Mình lại tưởng lamquangtu biết tiếng Nga chứ :-??

Biết đâu được bạn ấy vì mê cái phần mềm ấy với giá 4euro nên quyết tâm đi học 1 khóa tiếng nga cấp tốc để đọc và giao dịch với trang web đó thì sao.:D

NokuaN70

Well-Known Member
Biết đâu được bạn ấy vì mê cái phần mềm ấy với giá 4euro nên quyết tâm đi học 1 khóa tiếng nga cấp tốc để đọc và giao dịch với trang web đó thì sao.:D

Cho Google nó dịch, ngôn từ hơi ngây ngô một tí nhưng cũng hiểu dc phần nào. Copy nguyên cái link đưa vô Google xem sao các bác.

Posted via Mobile Device

lamquangtu

Cho Google nó dịch, ngôn từ hơi ngây ngô một tí nhưng cũng hiểu dc phần nào. Copy nguyên cái link đưa vô Google xem sao các bác.

Posted via Mobile Device

Em cũng thử cách này rồi bác ah, nó dịch mình cũng hiểu được nhưng đến phần thanh toán thì bó chân. Thế mới đau chứ.