• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro Golf 2010 World Tour ENG J2ME S60v5 game 3d cực đẹp hot...

Hoden

Super V.I.P
game dánh golf hình ảnh 3d cực đẹp

download:http://www.mediafire.com/?sharekey=4cddf13fcfb39e960dec85adfe0a530afaa496a94f1bccdb8271ce49816d50b1

cách chơi thì chắc ai cũng biết rồi

nhớ cick thank=D>

Chỉnh sửa cuối:

sphinx

Thank vì game, nhưng giới thiệu tệ quá :D, có Google translate thì cũng nên edit lại tí cho nó xuôi tai.

sirate

ko chịu dịch lại câu cú đàng hoàn mà cứ để y nguyên , bài dịch vậy ko chất lượng thà để zô cập nhật luôn cho xong ...

TruongHan

Super V.I.P
Thank vì game, nhưng giới thiệu tệ quá :D, có Google translate thì cũng nên edit lại tí cho nó xuôi tai.

Cứ down về rồi vọc cách cách chơi đi bạn,game chơi golf bao giờ cũng hay mà,chứ google stranlate thế này đọc một hồi là rối trí thêm :))

sirate

Bổ sung bài dịch cho bạn hoden nè :

Đồ hoạ đẹp hơn , nhiều lỗ hơn và 5 vận động viên nổi tiếng thế giới làm nên game Pro Golf 2010 World Tour ( giải golf chuyên nghiệp thế giới 2010 ) môn đánh golf hay nhất trước giờ . Vào vai những tay chơi golf chuyên nghiệp như : Sergio Garcia, Vijay Singh, Jim Furyk, Camilo Villegas và Justin Rose tại 3 nơi nổi tiếng quanh thế giới : Đảo Fiji , những ngọn núi vùng nước Mĩ và miền quê nước Anh . Môi trường 3 chiều lộng lẫy tạo cho game tầm nhìn đặc biệt lôi cuốn đến từng chi tiết . Trang bị cho cầu thủ của bạn những món đồ trong cửa hàng golf và quản lí sự phát triển của anh ta . Đó là thứ gần với môn đánh golf thực sự nhất được xuất hiện trên điện thoại bạn .

Hãy tham gia vào trận đánh golf cùng những người nổi tiếng tại những nơi 3 chiều nổi tiếng , sinh động và tràn đầy thú vị nào ! b-)

Hoden

Super V.I.P
hồi tối post game khuya quá nên.hơi lười thông cảm ,nhớ click thank ,

thaptothanh13

Chào!!
Sao mình down về rồi mà không cài dc nhỉ (Chẳng có file nào để cài cả) Anh em hướng dẫn cho mình với!! Cảm ơn!!!

Dancer_JOY

Xin đính chính là :
Game này chỉ giả 3D ( vẽ 3D = code, không phải GFX.
Bản này đã lược bỏ nước Mỹ.
Các bạn vào phần about > Porting team > Game designer > Le Giang Anh. Đó là tên của mình đó ^^

m0nk3y86

Chào!!
Sao mình down về rồi mà không cài dc nhỉ (Chẳng có file nào để cài cả) Anh em hướng dẫn cho mình với!! Cảm ơn!!!
Game này chưa chơi, cũng chẳng down về. Nhưng nhìn bài này là bít đây là game Java & có 1 con gà ko bít dùng :))
Khi down về, bạn nên để nguyên file.jar đó rùi copy vào thẻ nhớ & cài đặt thui. Chứ bạn jải nén file.jar thì còn jải quyết vđề j nữa, lần sau bất kỳ file.jar nào cũg thế nhé!