• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro Golf 2010 World Tour

tommynguyen1961

Pro Golf 2010 World Tour​

Thể loại này chắc không còn xa lạ với các bân nên mình chỉ nói thêm những chức năng mới trong game này là hình ảnh 3D đẹp hơn game Golf mặc định trong máy, nhiều lỗ hơn, và có sự góp mặt của nhiều tay Golf nổi tiếng hơn.
Đạc biệt chức năng sắm đồ cho nhân vật của mình cũng được mở rộng nhiều hãng thời trang nổi tiếng hơn và đồ họa quần áo thời trang cũng đẹp hơn.

Đây là 1 số hình ảnh minh họa trong game:

Last edited by a moderator:

lucky000

lỗi rồi bạn ơi ! mình down về nhưng không giải nén được ! chẳng hiểu sao nữa !

Caohieu88

lỗi rồi bạn ơi ! mình down về nhưng không giải nén được ! chẳng hiểu sao nữa !

Có thể là máy anh Tommy bị̀ lỗi trong quá trình add nén nên dung lượng mới bị như vậy, anh em download lại nhé!

NokuaN70

Well-Known Member
Game này mình post lâu rồi. Chơi cũng khá hay, sắp kết thúc tất cả các giải đấu rồi.
Mẹo khi chơi: nếu lỡ đánh bóng hỏng thì chọn restart để chơi lại, bảo đảm lúc nào cũng đầu bảng :D.

Posted via Mobile Device

khoa123

Game này mình post lâu rồi. Chơi cũng khá hay, sắp kết thúc tất cả các giải đấu rồi.
Mẹo khi chơi: nếu lỡ đánh bóng hỏng thì chọn restart để chơi lại, bảo đảm lúc nào cũng đầu bảng :D.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicen70 theo e dc bít thì chuyen gia chơi ăn gian,thua e ti",a tôm mỳ ơi,rảnh thì post game kinh dị cho e nhá,hay game hành động hay hay củng dc,khi nào len net e thanks