• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail 2.7 Việt hóa bản free cuối cùng!

hihoha

Well-Known Member
(Thực ra còn bản 2.91 nhưng xác suất thành công cho v2 là gần như không có)
Hôm trước LCG cho ra bản Profimail 3.20 nhìn ngon quá tiếc là không có thuốc đặc trị đành lôi bản 2.7 ra việt hóa cho đỡ thèm:((
Bản này không hỗ trợ font hệ thống nên chỉ có thể việt hóa bằng tiếng việt không dấu
Tiếng việt không dấu kể cũng hơi kì kì:p nhưng còn hơn tiếng tây tiếng tầu:D
Cơ bản là giúp ta sử dụng được triệt để các tính năng quá ưu pro của nób-)

Còn về tính năng của Profimail thì đã có nhiều bài viết rồi ha;)
(mình khoái nhất cái cái khả năng gửi và nhận file đính kèm của nó,cực kì thuận tiện cho những ai hay phải di chuyển nhiều>:) )
Đây quả lá một pm quá đỉnh ai mà chưa dùng qua thì đúng là phí phạm cả một đời dùng SYMBIAN.:))>:)

Thangnd31082

Đúng , đưa cái này lên là đúng đấy . Hy vọng là Chưa bị phát hiện dùng OK , nếu mà nó cập nhật bản hack này thì chắc là bó tay thôi ! Anh em test thử coi nhé !

hoaphuongdothang5

(Thực ra còn bản 2.91 nhưng xác suất thành công cho v2 là gần như không có)
Hôm trước LCG cho ra bản Profimail 3.20 nhìn ngon quá tiếc là không có thuốc đặc trị đành lôi bản 2.7 ra việt hóa cho đỡ thèm:((
Bản này không hỗ trợ font hệ thống nên chỉ có thể việt hóa bằng tiếng việt không dấu
Tiếng việt không dấu kể cũng hơi kì kì:p nhưng còn hơn tiếng tây tiếng tầu:D
Cơ bản là giúp ta sử dụng được triệt để các tính năng quá ưu pro của nób-)

Còn về tính năng của Profimail thì đã có nhiều bài viết rồi ha;)
(mình khoái nhất cái cái khả năng gửi và nhận file đính kèm của nó,cực kì thuận tiện cho những ai hay phải di chuyển nhiều>:) )
Đây quả lá một pm quá đỉnh ai mà chưa dùng qua thì đúng là phí phạm cả một đời dùng SYMBIAN.:))>:)

Cái này N70Me có sài được không bạn?

leminhhai111

N70Me là thuộc S60v2 sài được phần mềm này đấy bạn à. Chúc bạn vui khi đến với PDAviet nhé.
Trubic cho mình hỏi cái bạn: sao mình sài cái này thì mìng gửi mail ng ta nhận dc mà ng ta gửi cho mình sao mỉnh kg nhận dc vậy bạn . Mà khi mình cập nhập hộp thự thì nó đăng nhập dc 1 lúc nó báo lỗi -ERR(SYS/ PESM) pop not ailowed for user là nó báo lỗi gì vậy bạn. Bạn thông cãm ne hồi đó học tiếng liên xô kg à nên kg biết tí gì về tiếng anh . Thanhk

quangtuan13

sao em cài cái này lên con n7610 vô ion bi màn hình xanh hiên lên mấy con số roài tát máy khơi? dông lai

jimmyvn88

sao em cài cái này lên con n7610 vô ion bi màn hình xanh hiên lên mấy con số roài tát máy khơi? dông lai
Posted via Mobile Device
Đây là lỗi màn hình xanh thường gặp của hãng Lonelycatgames. Bạn thử remove rùi cài lại xem

tai19591

Đúng rồi đó, mình dùng 3230 cũng bị màn hình xanh rồi khởi động lại luôn. cách khắc phục thế nào vậy mấy pro

TruBic

Well-Known Member
Đúng rồi đó, mình dùng 3230 cũng bị màn hình xanh rồi khởi động lại luôn. cách khắc phục thế nào vậy mấy pro

thì bạn làm thử như lời jimmyvn88 nói xem hết không nhé
Posted via Mobile Device
Đây là lỗi màn hình xanh thường gặp của hãng Lonelycatgames. Bạn thử remove rùi cài lại xem

quangdct

Cái này rất tuyệt nhưng hạn chế là ko đọc đc văn bản có tiếng việt. Ngoài ra nếu ai download thêm bản mới cài đè vào hi vọng dùng free la 1 sai lầm.Đừng dại nhé.Cứ như thế này là Ok rồi. Mình đã thử rồi dù Format cũng ko ăn thua nếu hết time dùng thử

hihoha

Well-Known Member
Nhận và đọc Mail thôi Brồ. Không gửi được đâu.
Posted via Mobile Device
Gmail thì đúng là ko gửi đc.Nhưng yahoomail(.com.vn) thì vẫn gửi tốt,mình vẫn thường xuyên dùng mà(có 2 lưạ chọn gửi khi cập nhật thư hoặc gửi ngay đó)
Bạn nên thử lại xem(tốt nhất là nên vào phần Cấu hình chọn Gửi ngay lập tức)
Ðảm bảo Ok

RACKQUAN

Posted via Mobile Device
Gần 1 năm trước,mình có cài.Hết trial,remove.Bây h,vẫn trial phiên bản mới nhất được này.Tuy nhiên có điều,đêm qua fomat.Thời hạn trial vẫn thế,không tăng.Phải chăng LCG nhận diện IMEI?Vậy sao tôi vẫn xài được bản này khi 1 năn trước đã hết trial

abtranbn

Posted via Mobile Device
Gmail thì đúng là ko gửi đc.Nhưng yahoomail(.com.vn) thì vẫn gửi tốt,mình vẫn thường xuyên dùng mà(có 2 lưạ chọn gửi khi cập nhật thư hoặc gửi ngay đó)
Bạn nên thử lại xem(tốt nhất là nên vào phần Cấu hình chọn Gửi ngay lập tức)
Ðảm bảo Ok

Vậy hả ^^.Nhưng mình ko dùng bản này nữa.Không hiện tiếng việt được nên khó đọc mail lắm.

leminhhai111

Anh em nào sài rành cái này cho mình hỏi cái. Mình gửi email cho ng khác thì ng ta nhận dc. mà ng khác gửi cho mình thì mình lại kg nhận dc. mình mở vitinh lên thì thấy có nhận dc . mình thử chức nang cập nhật hộp thư cũa cái này thì nó thiết lập dc 1 lát xong nó đăng nhập dc 1 lát nửa rồi nó báo lỗi -ERR (SYS/ PERM) pop not allowed for user là nó bị gì vậy anh em. Tại hôm bửa có mua mấy bản quyền dc khuyến mải cái này nên sài kg rành lắm anh em giúp dùm Thank

hihoha

Well-Known Member
Anh em nào sài rành cái này cho mình hỏi cái. Mình gửi email cho ng khác thì ng ta nhận dc. mà ng khác gửi cho mình thì mình lại kg nhận dc. mình mở vitinh lên thì thấy có nhận dc . mình thử chức nang cập nhật hộp thư cũa cái này thì nó thiết lập dc 1 lát xong nó đăng nhập dc 1 lát nửa rồi nó báo lỗi -ERR (SYS/ PERM) pop not allowed for user là nó bị gì vậy anh em. Tại hôm bửa có mua mấy bản quyền dc khuyến mải cái này nên sài kg rành lắm anh em giúp dùm Thank
Posted via Mobile Device
Nó bị như vậy là do bạn dùng yahoomail.com ðó.Yahoomail.com bắt trả tiền mới cho dùng POP
Dùng yahoomail.com.vn thì nhận gửi thư vô tư free hoàn toàn(nhớ vào hòm mail trên pc thiết đặt POP nếu chưa đc thiết đặt sẵn)

traitimcodon89

Posted via Mobile Device
pro nào giúp em vụ này với.Hjx.Em thấy cái này hay wa down về test thử đè lên bản 1.32 intaller xong nhìn cái icon bản này đã khoái vào luôn coi thử.Huhu.Vừa vào cái thấy màn hình xanh lè có dòng code j do 10033 rùi máy bị risờtát luôn mấy lần liền.Em tắt nguồn khởi động lại,tháo thẻ....Khi lắp thẻ lại bật nguồn lại bi auto ri sờ tát tiếp.Hjx.jo cứ bật máy lại bị.Pro nào giúp em với:( em đang fải dùng máy thằng pạn ol.Hjx

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
pro nào giúp em vụ này với.Hjx.Em thấy cái này hay wa down về test thử đè lên bản 1.32 intaller xong nhìn cái icon bản này đã khoái vào luôn coi thử.Huhu.Vừa vào cái thấy màn hình xanh lè có dòng code j do 10033 rùi máy bị risờtát luôn mấy lần liền.Em tắt nguồn khởi động lại,tháo thẻ....Khi lắp thẻ lại bật nguồn lại bi auto ri sờ tát tiếp.Hjx.jo cứ bật máy lại bị.Pro nào giúp em với:( em đang fải dùng máy thằng pạn ol.Hjx
Posted via Mobile Device
Dùng pm hãng Lonelycatgames lâu rồi mà ko biết lỗi này sao. Lỗi màn hình xanh mà.đang dùng mà bạn lại cài bản cũ hơn thì bị vậy là đúng rồi Bạn đang dùng máy gì nếu là N70 or 72 thì tháo thẻ nhớ ra khởi động máy tới khi ổn định thì lắp thẻ vào và xóa pm đó đi
nếu là máy ko lắp thẻ trực típ mà fải tháo pin mới đc thì mượn con 70 nào đó làm như trên.
Nếu tất cả ko đc thì 4mat thui chứ bít làm sao.

traitimcodon89

Posted via Mobile Device
Dùng pm hãng Lonelycatgames lâu rồi mà ko biết lỗi này sao. Lỗi màn hình xanh mà.đang dùng mà bạn lại cài bản cũ hơn thì bị vậy là đúng rồi Bạn đang dùng máy gì nếu là N70 or 72 thì tháo thẻ nhớ ra khởi động máy tới khi ổn định thì lắp thẻ vào và xóa pm đó đi
nếu là máy ko lắp thẻ trực típ mà fải tháo pin mới đc thì mượn con 70 nào đó làm như trên.
Nếu tất cả ko đc thì 4mat thui chứ bít làm sao.
Posted via Mobile Devicehế hế.Em sửa đc rùi may wa.may mà em dùng cái ông jaktaskman lại cài fim tắt.lúc khởi động máy thi máy auto loading pm profile mail nên mới bị thế lúc khởi động xong nhanh tay mở ông jaktaskman tắt luôn thằng profjle mail thế là hết rjsờtát.Hjhj.xướng wa lại thêm 1kinh nghjệm khj dùmg pm hãng lonely.em choáng wa delete profjle majl rùi nè:D