• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail 3.22_ENG_VIET_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 3.22 được đưa ra trước khi hoàn thành mọi kiểm nghiệm trên ver.3.21. Đây là sửa đổi chính thức trên phiên bản:
Sử dụng chuông báo mail từ cấu hình sẵn có( trên các dòng máy Symbian mới ), lựa chọn tài khoản khi gửi được di chuyển sang khu vực biên soạn tin nhắn( hiện tại làm việc trên cả hai "trả lời" và "chuyển tiếp" ), cố định một số lỗi nhỏ.

traitimcodon89

Phiên bản 3.22 được đưa ra trước khi hoàn thành mọi kiểm nghiệm trên ver.3.21. Đây là sửa đổi chính thức trên phiên bản:
Sử dụng chuông báo mail từ cấu hình sẵn có( trên các dòng máy Symbian mới ), lựa chọn tài khoản khi gửi được di chuyển sang khu vực biên soạn tin nhắn( hiện tại làm việc trên cả hai "trả lời" và "chuyển tiếp" ), cố định một số lỗi nhỏ.

cái này full chưa anh? mấy cái kia em cài bị xanh màn hình.hjxhjx:((

lecong1978

Dũng ơi cho anh hỏi tí: cái này mình chỉ có thể sài địa chỉ yahoo.com.vn thôi hã Dũng kg sài dc yahoo.com phải kg em? sao anh đế địa chỉ yahoo.com lúc truy cập hộp thư nó toàn báo lỗi đg chuyền này bị chặn hay sao đó anh kg có địa chỉ yahoo.com.vn để thử nên mới hỏi em em thông cảm chưa sài cái này bao giờ . mới mua key dc mấy bửa à em giúp anh với thank em

catbaby95

Dũng ơi cho anh hỏi tí: cái này mình chỉ có thể sài địa chỉ yahoo.com.vn thôi hã Dũng kg sài dc yahoo.com phải kg em? sao anh đế địa chỉ yahoo.com lúc truy cập hộp thư nó toàn báo lỗi đg chuyền này bị chặn hay sao đó anh kg có địa chỉ yahoo.com.vn để thử nên mới hỏi em em thông cảm chưa sài cái này bao giờ . mới mua key dc mấy bửa à em giúp anh với thank em

Đúng rồi anh.Cái này chỉ dùng cho yahoo.com.vn là miễn phí.Dùng yahoo.com cũng được nhưng phải nộp xiền;)

voquoccuong

anh Dũng cho em hướng dẫn dùng cái này với, em ko taọ acc được, chỗ máy chủ khi nhận thư với khi gửi thư đó
anh cho em xin xxx được ko, IMEI của em là 358080016849119

NGUYENTRANDUNG

anh Dũng cho em hướng dẫn dùng cái này với, em ko taọ acc được, chỗ máy chủ khi nhận thư với khi gửi thư đó
anh cho em xin xxx được ko, IMEI của em là 358080016849119

Lấy k.e.y thì ok nhưng không xài được. Bạn tìm mua 1license xịn nhé giá chỉ 50k thôi

voquoccuong

em dùng 2.91 được,ko cần key nhưng sao nó ko cho update mail, cứ đòi nâng cấp lên phiên bản mới miết là sao vậy anh Dũng?

NGUYENTRANDUNG

em dùng 2.91 được,ko cần key nhưng sao nó ko cho update mail, cứ đòi nâng cấp lên phiên bản mới miết là sao vậy anh Dũng?

Tính năng auto update ver. đối với profimail không tắt bỏ được do khi update mail box phải online qua server

nolis

Vậy là khi mình có một địa chỉ mail yahoo.com. vn thì dùng đựơc chứ anh Dũng. Mình phải cài đặt ra sao hả anh?

NGUYENTRANDUNG

Vậy là khi mình có một địa chỉ mail yahoo.com. vn thì dùng đựơc chứ anh Dũng. Mình phải cài đặt ra sao hả anh?

Dùng tẹt ga nhé:D về cài đặt bạn xem hướng dẫn bên dưới mỗi mục đều có khung chú thích làm theo nhé