• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail 3.23 TEST_ENG-VIET

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm gửi nhận mail tốt nhất trên mobile phiên bản 3.23 Test cập nhật cố định một số lỗi, thêm lựa chọn màu sắc cho tin nhắn tại mục "Điều khiển".

thanhtungsx

Hình như pm này ko add aac yaoo.com phải ko em . Hình như nó chỉ chấp nhận server yahoo.com.vn ?! :(

hihoha

Well-Known Member
Hình như pm này ko add aac yaoo.com phải ko em . Hình như nó chỉ chấp nhận server yahoo.com.vn ?! :(

Yahoo.com cũng dùng được đó a nhưng phải trả tiền nó mới cho kích hoạt POP.
Mà tốt nhất cứ làm 1 cái account yahoo.com.vn dùng free cho nó khoái>:)

NGUYENTRANDUNG

Thong cam em nha vi viet tren mobile nen ko co dau.Em da kich hoat pop roi va cai cac thong so tren profimail nhung khi cap nhat hop thu van bao loi,khong cap nhat duoc..Anh Dung co van them cho em voi

Bạn cài đặt cho tài khoản Gmail hay Yahoo mail? Có thể cho biết mail của bạn?

nolis

Giờ em đang xài yahoo mail. Mail của em là: phamthanhlong64@yahoo.com.vn.Anh Dũng hỗ trợ cho em với. Thank anh Dũnh nhiều...

NGUYENTRANDUNG

Giờ em đang xài yahoo mail. Mail của em là: phamthanhlong64@yahoo.com.vn.Anh Dũng hỗ trợ cho em với. Thank anh Dũnh nhiều...

Mail này xài tốt không vấn đề gì. Trong một lúc không thể viết bài trọn vẹn. Bạn có thể gặp trực tiếp qua Y!M: Speedracer6444

nolis

Khi em cập nhật hộp thư thì chương trình báo lỗi là: DNS internal erro, như vậy là sao anh Dũng?