• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail 3.24_ENG-VIET_SymPViet

lecong1978

Quangdct bị báo lổi sao vậy ? hôm qua mỉnh format memory + phone giờ toàn bị báo (No Response From DNS sever) khi cập nhập hộp thư kg. Anh em nào có rành cái này giúp mình với

quangdct

Quangdct bị báo lổi sao vậy ? hôm qua mỉnh format memory + phone giờ toàn bị báo (No Response From DNS sever) khi cập nhập hộp thư kg. Anh em nào có rành cái này giúp mình với

Posted via Mobile Devicegiống mình lắm

hailua90

Các bác nên cài Version: 3.22 chính thức từ lonelycatgames chắc sẽ hok bị như vậy nữa đâu:D

Whinny

Hix. Mình cài từ bản 3.22 đến 3.24 đều báo lỗi: DNS internel error
Hix gà vụ này wá.Anh em chỉ giúp mình với :-??
Thanks !
Posted via Mobile Device

quangdct

Hix. Mình cài từ bản 3.22 đến 3.24 đều báo lỗi: DNS internel error
Hix gà vụ này wá.Anh em chỉ giúp mình với :-??
Thanks !
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicelovely catgames bị lỗi máy chủ thì fải ko do format kể cả Slick, Xplore hay smartmovie đều chịu ko cập nhật đc

lecong1978

Posted via Mobile Devicelovely catgames bị lỗi máy chủ thì fải ko do format kể cả Slick, Xplore hay smartmovie đều chịu ko cập nhật đc
Ý của you nói là sao? mình có 4 cái pm có mua bản quyền x-plore smartmovie jukebox với cái profimail này mình vẩn cập nhập nâng cấp hoäc hạ xuống dc mà . mình mới hạ xuống profimail 3.22 dc nè . mà sài 3.22 vẫn kg cập nhập dc thư vẩn báo lổi như trên

hihoha

Well-Known Member

Ý của you nói là sao? mình có 4 cái pm có mua bản quyền x-plore smartmovie jukebox với cái profimail này mình vẩn cập nhập nâng cấp hoäc hạ xuống dc mà . mình mới hạ xuống profimail 3.22 dc nè . mà sài 3.22 vẫn kg cập nhập dc thư vẩn báo lổi như trên

Lạ nhỉ hihoha dùng profimail 2.7 free vẫn cập nhật thư ngon lành nè:D khoái ghê:D

lecong1978

Lạ nhỉ hihoha dùng profimail 2.7 free vẫn cập nhật thư ngon lành nè:D khoái ghê:D
Từ lúc mua bản quyền tới trc khi format memory + phone mình vẫn sài bình thường .sau khi format xong cập nhập thư toàn báo (No Response From DNS sever) và có 1 điều mình kg hiểu là khi mình format xong cài bản 3.24 hay bản 3.22 cũng kg thấy chồ dký mua để mình viết kkk vào giống x-pore smartmovie hay jukebox : kg lẽ pm profimail này nó nhận diën dc số imei nên nó kg bắt phãi đk nửa? Có ai biết chỉ dùm mình cách khắc phục với. Thanks anh em trước ne

NGUYENTRANDUNG

Lỗi DNS xảy ra có thể bạn đã nhập sai máy chủ khi nhận thư, Kiểm tra sửa lại trong phần cài đặt.
Account name="Speedracer6444"
email="Speedracer6444@yahoo.com.vn"
mail_server="imap.mail.yahoo.com"
smtp_server="smtp.mail.yahoo.com"
username="Speedracer6444@yahoo.com.vn"
password= XXXX
port_in="143"
port_out="25"

và có 1 điều mình kg hiểu là khi mình format xong cài bản 3.24 hay bản 3.22 cũng kg thấy chồ dký mua để mình viết kkk vào giống x-pore smartmovie hay jukebox : kg lẽ pm profimail này nó nhận diën dc số imei nên nó kg bắt phãi đk nửa? Có ai biết chỉ dùm mình cách khắc phục với. Thanks anh em trước ne

Anh 4mat bằng lệnh *+3+Gọi+Nguồn, thì dữ liệu sẽ hoàn toàn mất sạch.

lecong1978

Cảm ơn Dũng nhiều ne em ! Anh làm dc rồi lý do anh bị là: sau khi anh format memory+ phone xong anh cài ProfiMail vô mở lên nó kêu xác nhận địa chỉ email anh lại đi để địa chỉ email yahoo. com. vn đang sài bửa giờ hèn gì nó bị như vậy! anh xóa địa chỉ email đó đi rồi anh vô lại lần này anh đề địa chỉ mail hôm bừa anh dùng để đ. ký mua bản quyền của nó + pas7 khi hoàn tất anh đồi qua đ. chỉ mail yahoo. com. vn lại giờ thì anh dùng dc rồi anh cảm ơn em nhiều ne! mà pm này nó nhớ số imei đthoại cũa mình hay sao đó ne Dũng khi anh format 4 ngón xong anh cài profimail lại anh kg thấy chồ để đký mua bản quyền ne

quangdct

Mình ko thể cập nhật đc. Làm thế nào nhỉ. Cả Lovelycatgames ko thể cập nhật. Hix. Giúp với. Thanks

lecong1978

Mới format nên bị vậy. Chỉ cách đây 2 ngày. Huhu
Giờ bạn thử làm theo mình ne mình mới làm dc nè: bạn mở profimail chọn tài khoản xóa hết các địa chì đi xóa hết kg chứa gì còn kg xóa pm profimail đi rồi cài lại khi vố lần đầu bạn nhập địa chỉ email mà bạn dùng để dk mua kkk cũa pm này + pass xong chọn hoàn tất xong chọn tài khoản chọn sửa đổi rổi chuyển qua địa chỉ email yahoo. com. vn rồi sài. bạn thử lại xem sao

lecong1978

Thử rồi nhưng ko ăn thua
Còn 1 lí do nửa là bạn chưa thiết lập để chế độ POP trên hòm thư yahoo. com. vn trên PC của bạn . Nếu kg dc nửa thì mình bó tay . Bạn đợi NTD giúp xem sao

GiaHuy_01

Từ lúc mua bản quyền tới trc khi format memory + phone mình vẫn sài bình thường .sau khi format xong cập nhập thư toàn báo (No Response From DNS sever) và có 1 điều mình kg hiểu là khi mình format xong cài bản 3.24 hay bản 3.22 cũng kg thấy chồ dký mua để mình viết kkk vào giống x-pore smartmovie hay jukebox : kg lẽ pm profimail này nó nhận diën dc số imei nên nó kg bắt phãi đk nửa? Có ai biết chỉ dùm mình cách khắc phục với. Thanks anh em trước ne
Anh ơi khi đã nhập key để DK rồi thì dù key xịn hay key lậu cũng sẽ kg phải nhập lại khi cài lại đâu anh ah.. Em nghĩ vấn đề của anh có lẽ là do khj 4mat đã mất đi các thông số dữ liệu cài đặt. Giờ anh phải thiết lập lại các cài đặt xem .Đồng bộ lại dữ liệu với máy chủ