• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PROFIMAIL V2.94 BETA 2 UIQ3.0

ngkhanhhoang

HI ALL, :D

Hãng LCG lại update chương trình mail client nổi tiếng của mình: ProfiMail v2.94 và đang trong giai đoạn Beta. Hehe..chắc mình cũng không cần giới thiệu gì thêm nữa nhé :p

Down phía dưới và enjoy!

Các bạn có thể đăng ký bản này với KKK của bản 2.85 (ko sure lắm, nên bạn nào test rồi báo mình biết vì mình ko dùng thằng này, chỉ dùng trình mail mặc định của máy luôn).

Let's enjoy!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Hình như kg có file đính kèm hay link down thì phải, chỉ có tấm ảnh minh họa thui :) thanks bác. Hôm sau click thanks bù nhá, đang đi làmnên online=DT kg thấy nút thanks ở đâu hết.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Có khác là nó báo host not found :(

Bạn đang xài bản 2.91 full cuả dongxanh đúng kg? Vậy phải xóa cái folder chứa file host cua dongxanh đi mới check mail dc, nếu kg thì nó báo Host not found đó.

Posted via Mobile Device

ngkhanhhoang

Hình như kg có file đính kèm hay link down thì phải, chỉ có tấm ảnh minh họa thui :) thanks bác. Hôm sau click thanks bù nhá, đang đi làmnên online=DT kg thấy nút thanks ở đâu hết.

Posted via Mobile Device

Mình đã fix lại file đính kèm rồi đó bạn!!