• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Profimail v3.15c.Build date 14-09-2009

NGUYENTRANDUNG

Đây là phiên bản beta cập nhật 14-09-2009. Cố định một vài lỗi nhỏ cho những phiên bản trước, 3.15a,b..để hướng về mục tiêu phát hành phiên bản chính thức mới.

shadow8842

bạn có hướng dẫn chi tiết thiết lập cấu hình cho phần mềm không ? phần mềm này đã có từ lâu nhưng mình vẫn chưa thấy ai dùng được nhiều và phổ biến.

NGUYENTRANDUNG

bạn có hướng dẫn chi tiết thiết lập cấu hình cho phần mềm không ? phần mềm này đã có từ lâu nhưng mình vẫn chưa thấy ai dùng được nhiều và phổ biến.

Tài liệu hướng dẫn đã có rất nhiều trên google rồi bạn àh. Ứng dụng không được phổ biến chẳng qua không ai cờ rắc thôi. Bạn ghé qua lonelycatgames xem nó phổ biến thế nào. Luôn nổi cộm hàng đầu topic do họ đã mua nó. Tất nhiên mình cũng đã mua

DreamLand

Tài liệu hướng dẫn đã có rất nhiều trên google rồi bạn àh. Ứng dụng không được phổ biến chẳng qua không ai cờ rắc thôi. Bạn ghé qua lonelycatgames xem nó phổ biến thế nào. Luôn nổi cộm hàng đầu topic do họ đã mua nó. Tất nhiên mình cũng đã mua

Quả thật em rất thích PROfimail của Anh NGUYENTRANDUNG Việt hóa
nhưng em xài hết TRIAAAL ùi huhu,Bản Cờ Rúc thì cũ quá ùi,mừ hok hỉu seo
một lúc là bị màn hình xanh!!! Giờ hok xài được gì!!!hic

NGUYENTRANDUNG

Quả thật em rất thích PROfimail của Anh NGUYENTRANDUNG Việt hóa
nhưng em xài hết TRIAAAL ùi huhu,Bản Cờ Rúc thì cũ quá ùi,mừ hok hỉu seo
một lúc là bị màn hình xanh!!! Giờ hok xài được gì!!!hic

Mua đi bạn chỉ 50k thui:)

DreamLand

Mua đi bạn chỉ 50k thui:)

VÂNG.Khi phần mềm PROmail hết hạn em format điện thoại mà sao vẫn hok dung full lại được như SmartMovie hả anh, kỳ quá à...

(Hôm nào em pm cho anh nhờ anh mua dùm nha! Em sẽ gửi xiền trước khi nhờ anh,được hok anh!!!)
Em thích nhất của LCG là PROFIMAIL,Slick và SMART movie...

TruBic

Well-Known Member
VÂNG.Khi phần mềm PROmail hết hạn em format điện thoại mà sao vẫn hok dung full lại được như SmartMovie hả anh, kỳ quá à...
(Hôm nào em pm cho anh nhờ anh mua dùm nha! Em sẽ gửi xiền trước khi nhờ anh,được hok anh!!!)
Em thích nhất của LCG là PROFIMAIL,Slick và SMART movie...
Các vấn đề mua bán, nên pm cho nhau nhé các bạn, post lên đây vừa lạc đề, vừa loãng topic.