• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM CE OS 5.2.20275 ( Build 20275.1.3.3) PV

Lamson

Well-Known Member
Prophet ROM CE OS 5.2.20275 (Build 20275.1.3.3)PV

Clean ROM ứng dụng cơ bản có
* SynchroTime 0.95 by Dennis Grachov
* ClearTemp 1.0.1 by Vicott Wong
* Oxios Hibernate 1.40 by Oxios.com
* PHM Register Editor 0.70 by Philppe MaJerus
* iContact 0.74
* PIMBackup 2.8.0.0 by FdcSoft
* SIM Manager 6.53
* Group SMS
Để gửi được tin nhắn Group cần phân nhóm cho các Contacts....

Cảm ơn sự giúp từ Man PhamQuang. Mod Sonblack, Medkid,DvHa79_ddt TM PhanNhatThanh..
Nếu PPC của bạn chưa HardSPL thì cần phải thực hiện trước khi UP ROM
Nên Hard Reset sau khi Up ROM

LINK DOWN : Pass & User : PDAVIET

Chúc cuối tuần vui vẻ

Last edited by a moderator:

CongNam

Sao chưa thấy link cho anh em down anh Sơn, hay là đợi đến tháng 9 mới cho ra lò.=D>=D>=D>
-------------------------------------------------------------------------
Chữ Link Down to vậy mà không thấy sao Nam. Bấm ENTER =))

Last edited by a moderator:

megia007

Mình thấy bản ROM này có giao diện rất nhẹ nhàng và thanh thoát =D>=D> Thanks a lot, Tmod Lam Son.
Tuy vậy hình như bluetooth có vấn đề, bật tắt chờ rất lâu nhưng không kích hoạt được. Bạn Lam Sơn kiểm tra lại giúp nhé. Thank nhiều.

h2_viethoang

ROM này có vấn đề về Bluetooth bác ạ. Tìm đủ mọi cách mà không kich hoạt được. Bác xem lại giúp anh em nhé.

Lamson

Well-Known Member
Mình thấy bản ROM này có giao diện rất nhẹ nhàng và thanh thoát =D>=D> Thanks a lot, Tmod Lam Son.
Tuy vậy hình như bluetooth có vấn đề, bật tắt chờ rất lâu nhưng không kích hoạt được. Bạn Lam Sơn kiểm tra lại giúp nhé. Thank nhiều.

ROM này có vấn đề về Bluetooth bác ạ. Tìm đủ mọi cách mà không kich hoạt được. Bác xem lại giúp anh em nhé.
Mình cũng không bật bluetooth được :-/

Cũng có thể như vậy, mấy bữa nay đang bận chút công chuyện, vài bữa nữa mình sẽ up lại bản này kiểm tra và sửa lại nếu có lỗi.