• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM CE OS 5.2.20954 ( Build 20954.1.5.0 PV )

Lamson

Well-Known Member
Prophet ROM CE OS 5.2.20954 (Build 20954.1.5.0 PV )

Thông tin về ROM – Clean ROM
* rltoday V 0.1.2b by Adre Adrian ( them’s modified )
* ClearTemp 1.0.1 by Vicott Wong
* Oxios Hibernate 1.40 by Oxios.com
* PIMBackup 2.8.0.0 by FdcSoft
* SIM Manager 6.57
* SynchroTime 0.95 by Dennis Grachov
* Group SMS
* Network Wizard for PocketPC v1.0 (Build 29982.1.0.1.7)
* Traylaunch
* AdvanceConfig 3.2.0.0 By Julien Schapman
* PCM KeyboardEN 0.14
( NguồnXIP & SYS từ bbs.Xbeta.cn)

* Thank All of You for Apps

Cảm ơn sự giúp từ Man PhamQuang. Adv MOD Sonblack,DvHa79_ddt, Medkid, TM PhanNhatThanh, Microlad071966, ..
Nếu PPC của bạn chưa HardSPL thì cần phải thực hiện trước khi UP ROM
Nên Hard Reset sau khi Up ROM

http://rapidshare.com/files/224665183/Prophet_ROM_M2D_20954.7z

( Bản này rltoday Lamson đã sửa thêm cái lịch trên today vì ưu tiên cần xem ngày còn nghỉ tết :D:D )

Chỉnh sửa cuối:

Microlab071966

Chịu khó và công phu quá,thế này thì anh em lại phải test liền lúc 2 giao diện rồi.Chúc mừng bác Lamson lại ra ROM mới.=D>=D>=D>Mà tình hình còn lâu mới được nghỉ Tết bác ạ.:D

legiabao

Các mod chăm chỉ thật. Liên tục có bản mới cho anh em.
Trân trọng cảm ơn Mod. E đã down được và chuẩn bị UpRom để test!

Chỉnh sửa cuối:

Sonblack

Super V.I.P
Kỳ này, anh Minh làm khác nhiều nha! Chúc mừng bản ROM mới của anh LamSon. Anh em Prophet bây giờ tha hồ có ROM mới để vọc rồi nhé! :D

chatokboy

Rom nhìn tuyệt phết !!! thank bác Minh vì luôn có Rom mới cho a e vọc!!! chúc bác năm mới An Khang Thịnh Vượng =D>

Lamson

Well-Known Member
Cám ơn bạn - đã làm nhiều lần như thế mà ko được :(
Bấm vào lá cờ đó đi bạn. Link down bình thường mà, nếu nó đòi User & Pass thì bạn đánh vào PDAVIET như chỉ dẫn

Chỉnh sửa cuối:

cuongnm76

Làm sao để download được bản này đây các thầy ơi. Pass PDAVIET không còn tác dụng nữa rồi

cuongnm76

Bạn nào đã download được bản này rồi thì share lên cho anh em với
Thanks nhiều

cuongnm76

Tôi thử khá nhiều rom của bạn rồi. Nhưng rom nào cũng bị lỗi cái menu Manager Folder bị disable, bạn có cách nào enable nó lên giúp tôi được ko