• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ShadoW ( Vista Edition )

pqhiep1

Bản ROM này giao diện đẹp, tính năng thì như bản của Claudyfa nhưng không hiểu sao máy của tôi cài rất hay bị tắt màn hình * có vẻ không tát máy mà chỉ tắt màn hình ) mỗi lần nhue thế mình phải tắt bật lại, được vài thao tác đang dở dang lại tắt màn hình... và cứ thế, nó có vẻ tắt MH rất vô tổ chức cho dù ta đang thao tác dở.... có ai bị như tôi không... và có cách nào có thể lưu ảnh chụp vào thẻ nhớ ???

pqhiep1

Mình đã vào reg để sử cho camera lưu vào card được nhưng tại sao khi chạy Camera album thì không tài nào đóng chương trình này được nhỉ, máy cứ ở chế độ show ảnh hoài, có ai biết tại sao không ???

longpl

Active Member
Mình đã vào reg để sử cho camera lưu vào card được nhưng tại sao khi chạy Camera album thì không tài nào đóng chương trình này được nhỉ, máy cứ ở chế độ show ảnh hoài, có ai biết tại sao không ???

Tôi cũng bị như vậy .Sử dụng bản nguyên si của CLOUDYFA chắc ăn hơn ...

yeuemnhieu

Bản này ấn vào Audio Manager thì không lên gì cả?Bro nào biết xin chỉ giáo.Thân!