• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc VoxTrack Personal v1.30-PM ghi âm cuộc gọi không tiếng bíp[Update]

kienvp

Psiloc VoxTrack Personal v1.30 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Ứng dụng ghi âm cuộc gọi hai chiều quen thuộc ,phiên bản cập nhật .

VoxTrack Personal cho phép bạn tự động (hay cài đặt bằng tay nếu bạn chọn) ghi âm tất cả các cuộc gọi đến và đi cũng như lưu giữ chúng bằng các tập tin có định dạng. AMR (nhỏ),. hoặc MP3. WAV trên điện thoại một cách thuận tiện nhất..
Bạn cũng có tùy chọn tắt các thông báo, tức tắt tiếng bip hoặc không trong quá trình ghi âm .

Các tính năng :

• Chuyển đổi giữa các chế độ thủ công và tự động ghi âm.

• Một lựa chọn cho phép có một âm beep cảnh báo cho người gọi biết rằng cuộc gọi đang được ghi âm. Tuy nhiên bạn có thể tắt nó bất cứ lúc nào.

• Chọn lựa giữa các định dạng. AMR,. hoặc MP3. WAV cho các tập tin ghi âm.

• Ghi chú đầy đủ các thông tin chi tiết có thể được xem bao gồm; cuộc gọi đi/ cuộc gọi đến, thời gian và ngày ghi âm, người gọi / người nhận của số điện thoại và thời gian của cuộc gọi.

• Tùy chọn lưu file ghi âm vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy.
- Khả năng ẩn các biểu tượng 'ghi' để người đó không biết rằng anh / cô ấy đang được ghi lại.

VoxTrack Personal cho phép bạn ghi lại các buổi thảo trên điện thoại di động của bạn với chỉ một nút bấm

Phoenix

Thằng này cài xong list nó hiện mặc định là theo tên, sửa lại theo ngày tháng back ra vào lại bị hiện theo tên, không sửa được.

sangxin

Lỗi "MultimediaList error (#-1) rồi bác ơi?
Em cài bản của bác. Giờ có bệnh này, cái lỗi này làm Refresh Music Player rất rất chậm.
Ko bit bác có gặp fải ko.
But, thanx 4 shared!

nguyennhathuy89

cái phần mềm này rất hay nhưng gét cái là nó hay xung với các phần mềm khác!
mỗi khi thoát phần mềm nào là nó báo ứng dụng...đóng..
còn nếu ko cài cái này vào thì chẳng có thông báo gì hết sất!
hơn nữa, ở góc phải màn hình có mấy con số cứ thay đổi hoài...
dẫu sao vẫn thanks!

Phoenix

cái phần mềm này rất hay nhưng gét cái là nó hay xung với các phần mềm khác!
mỗi khi thoát phần mềm nào là nó báo ứng dụng...đóng..
còn nếu ko cài cái này vào thì chẳng có thông báo gì hết sất!
hơn nữa, ở góc phải màn hình có mấy con số cứ thay đổi hoài...
dẫu sao vẫn thanks!

Tại vì bản crack nên mới bị lỗi đó, bản xịn mất $ không bị lỗi đâu. Hồi xưa cài v1.1 dùng rất hay giờ cũng không cài được nữa rồi.

sangxin

có lẽ tại fiên bàn mới. Nên crak gặp fải.
Ko bít nó có xung với KMS ko. Nhưng m ko Change to Privace Protect, ko gỡ KMS đc. Đành Reset máy.
Mình fải tìm lại 1.1. Dùng êm ả.
Thấy tính năng ổn!
Kết nhất là Voxtrack chạy ngầm. Disable Bip thì ko fải bàn. Vậy là hài lòng ng dùng rồi!

vysontrang

tai sao no lai hoi key vay kienvp oi, cho minh di. minh thay phan nay cung hay.
Nokia 5730
emei: 351964030488557
thank

đúng là thằng này chạy ngầm nên xung đột với nhiều phần mềm quá,làm mình lúc đầu không biết cữ reset lại máy suốt mà không hết lổi.đâm ra nghi ngờ do phần mềm này lên đây xem sao hóa ra đúng thật.

huuthuong

Ban cai 2 lan vao ( co nghia cai lan 1 xong cai de lan 2) thi se khac phuc dc loi minh da thu tren 5800 thay rat oke
Post on mobile