• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc Voxtrack Personal v1.40 S60v3/S60v5 Chương trình ghi âm cuộc gọi mp3 Pro

hoangls

Nguyên văn bởi Haliso
Psiloc VoxTrack v1.40 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x UnSigned Cr@ -By- cGiPDA
Ghi âm và ghi âm cuộc gọi

VoxTrack cho phép bạn ghi âm lại tất cả các cuộc gọi đến và gọi đi trên điện thoại mà không cần nhấn một nút, cho phép bạn ghi âm tự động (hoặc bằng tay nếu bạn chọn) ghi lại tất cả các cuộc gọi đi và đến và lưu trữ chúng theo định dạng AMR, MP3 hoặc WAV. Bạn cũng có thể tắt âm"beep" hay mở tùy vào bạn nhé

Các tính năng bao gồm các tùy chọn sau đây:
Lựa chọn lưu định dạng ghi âm AMR, MP3 hoặc WAV.
Xem chi tiết ghi âm, bao gồm các cuộc gọi đi / đến, người gọi / số điện thoại, theo thời gian và ngày tháng.
Tùy chọn lưu vào bộ nhớ điện thoại thẻ nhớ và bộ nhớ thứ cấp (N97).
Khả năng để vô hiệu hóa hoặc kích hoạt beep.
Ghi âm cuộc hội thảo.
Xếp các bản ghi âm theo tên hoặc ngày tháng.

Lưu ý: bản này chưa fix lỗi tự khởi động / test trên E71 / tắt âm beep thì OK

http://www.mediafire.com/download.php?pia7gqvks0d6mwg

Phần mềm này ghi chất lượng ghi âm mp3 rất rõ, sau khi cài xong các bạn khởi động lại điện thoại xem có bị hiện số ở góc trên của màn hình không vì cũng là pm này nhưng có cái lại bị lỗi hiện số như mình nói, bản này máy mình cài thì ko bị lỗi này, các bạn thử và cho ý kiến nhé

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Để thử xem nào, ghi âm làm âm khởi động máy:D Ý mà link này mình không down được.