• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

psx4all proof of concept running on Nokia N97-demo

ngoanrazor

Well-Known Member
day chi la concept playstation 1 tren s60v5, post cho may bn xem thu;;)

[video=youtube;A44dknvm_Qc]http://www.youtube.com/watch?v=A44dknvm_Qc[/video]

ducbang1907

bên DM có từ thuở nào rồi mà

cha này ko xem thì thôi,để người khác xem. Spamer như này mà các mod ko xử lý đi
mới đang thử nghiệm thôi hả bác,nếu mà thành công thì tuyệt quá nhỉ. Bóng đá 3 chơi đã đời luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

cha này ko xem thì thôi,để người khác xem. Spamer như này mà các mod ko xử lý đi
mới đang thử nghiệm thôi hả bác,nếu mà thành công thì tuyệt quá nhỉ. Bóng đá 3 chơi đã đời luôn :))

Tự do ngôn luận nha cha ducbang ducphang kia :))

naul1497

Cái này trông có vẻ giống như một đoạn phim thôi, chứ N97 không có 3D nên khó chơi được game như thể loại trong video lắm. Ý kiến riêng mình :)

ngoanrazor

Well-Known Member
Kái này do trùm summeli làm ôg này chuyên làm các pm jả lập cho s60v5 như gpspsymbian, antsnes, jờ tới kái này. Hình như ổg làm chơi cho dzui thôi chứ mục tiêu của ổng là N8 sym^3 cảm ứg đa điểm

thanhthuc0308

xài 5800 chỉ có ứng dụng thì hơi phong phú, còn về phần game thì mình thấy hơi kén, bản chất thì thích chơi game, chắc phải dành tiền đổi cái 5800 lấy cái cảm ứng đa điểm quá:D