• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puzzle Quest 2 [by Namco Bandai/EA Mobile]

Jay_Chou

Active Member

[video=youtube;2VG0yy7g_P0]http://www.youtube.com/watch?v=2VG0yy7g_P0&feature=player_embedded[/video]

Tùy chỉnh nhân vật của bạn với các phép thuật khác nhau và khả năng như bạn có được kinh nghiệm và kiếm được kho báu! Rèn luyện kỹ năng của bạn với các minigame thú vị và đầy thách thức tiềm ẩn trong suốt cuộc tìm kiếm của bạn. Bạn có đủ can đảm để đòi lại ngôi làng yên bình của một lần Verloren từ các ly hợp tà ác của con quỷ Gorgon?

• Học cách sử dụng đá quý mana mới, phép thuật, vũ khí và nhiều hơn nữa.

• Tùy biến nhân vật của bạn.

• khám phá một thế giới tưởng tượng bao la và nhập vai!

• minigame độc ​​đáo để kiếm kho báu và điểm kinh nghiệm.

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?aypha1ucpow460t"]Puzzle Quest 2 360x640[/URL]

JohnyNguyen

Bạn có thể cho mình xin link được không ? Tìm mãi chẳng ra bạn à.

Link mediafire trên #1 nè bạn

Game này mềnh phá đảo rồi,từ lâu ko post nên chỉ chơi game này thôi :D hay hơn Loạn 12 sứ quân rất nhiều :D có nhiều nhân vật (mỗi nhân vật có đặc tính khác nhau) Hệ thống công,thủ,máu,mana ... + Hệ thống vũ khí,giáp trang bị,mũ,giày,khiên .... đa dạng + lối chơi phiêu lưu như MU (có cả chỗ để ép đồ nữa \-/ ) + Hệ thống quái,boss đa dạng trên khắp quá trình chơi .... --> Tóm lại là hay và ko nên bỏ qua game này :D
Ko quảng cáo,chơi rồi mới nói đấy nhá ;;)=))

kitafung

Link mediafire trên #1 nè bạn

Game này mềnh phá đảo rồi,từ lâu ko post nên chỉ chơi game này thôi :D hay hơn Loạn 12 sứ quân rất nhiều :D có nhiều nhân vật (mỗi nhân vật có đặc tính khác nhau) Hệ thống công,thủ,máu,mana ... + Hệ thống vũ khí,giáp trang bị,mũ,giày,khiên .... đa dạng + lối chơi phiêu lưu như MU (có cả chỗ để ép đồ nữa \-/ ) + Hệ thống quái,boss đa dạng trên khắp quá trình chơi .... --> Tóm lại là hay và ko nên bỏ qua game này :D
Ko quảng cáo,chơi rồi mới nói đấy nhá ;;)=))

Thanks bạn, nhưng mình muốn kiếm bản 1 kìa. :D