• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ATM DIRECTORY 1.6.1

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
PV ATM DIRECTORY 1.6.1 (b1087)

Nâng cấp những gì?
  • Cải tiến giao diện. (Góc xem rộng hơn, dễ dàng thực hiện nhập liệu)
  • Cải tiến tốc độ liệt kê và tìm kiếm (nhanh hơn 20% phiên bản 1.4.x - 1.5.x)
  • Cải tiến chức năng xem chi tiết (Phông chữ to, dễ xem)
  • Thêm chức năng tìm kiếm không dấu.
  • Tối ưu hóa chương trình
  • Cập nhật thêm dữ liệu.
Ghi chú: Data mới của timhieu đã sắp xếp, nếu bạn nào muốn dùng thì tải file đính kèm về, bung nén ra và chép 2 file vào cùng thư mục chương trình.

Lưu ý: Khi nhấn vào menu Ủng hộ trong phần giới thiệu:

Chương trình sẽ gửi 1SMS nội dung "PV TT ATM" và gửi đến 8781. Phí tin nhắn là 15 ngàn đồng.

CHÀO MỪNG LỄ QUỐC KHÁNH 2-9-2007

HBK

Cái này hok cài cho WM2k3 được ah, sao chỉ thấy mỗi WM5 6 thôi

Bản 1.61 nào chưa có cho WM 2003 bạn ơi . Hy vọng tác giả sẽ nhanh chóng cập nhật thêm phiên bản cho WM 03:D

Lưu ý : các bạn là nếu sử dụng file data của timhieu thì phần Chọn ngân hàng sẽ không thấy 1 số ngân hàng , chỉ có liên minh thẻ A --> C . Nhưng biết liên minh A , B , C là ngân hàng nào với ngân hàng nào đây:-?

timhieu

Dữ liệu mới cho Ver 1.6.1

Mình nói rõ vài ý về Dữ liệu mới cho Ver 1.6.1:

- Những ngân hàng đã Liên minh Thẻ với nhau thì được tích hợp vào 1 khối, nhằm đơn giản hơn khi phải “tick” nhiều lần! (VD: Liên minh Thẻ (A) thì bao gồm Vietcombank, Techcombank, NH Quân Đội,…Vì thế, nếu Bạn sở hữu Thẻ, thuộc trong Liên minh Thẻ (A) thì chọn và tìm địa điểm thôi!!! Tương tự như Liên minh Thẻ (B)(C).

- Dữ liệu gọn gàng hơn.

- Có ký hiệu riêng của mỗi ngân hàng, nên Dữ liệu rõ ràng và việc tìm kiếm riêng từng ngân hàng theo ký hiệu vẫn được. (Xem ký hiệu trong Danh sách Bank. VD: Vietcombank (VCB) ; Incombank (ICB) ;…

- Khi ta muốn thêm địa điểm mới của ngân hàng nào đó vào, thì cũng dễ kiểm soát.

- Cập nhật thêm địa điểm mới so với Dữ liệu cũ.

Thân chào.

xhuy

Cám ơn Kawa và timhieu về chương trình rất hữu ích này. Tuy nhiên, thú thực là mình cũng không rõ lắm Liên Minh Thẻ A là gồm những NH nào (tương tự, B-C cũng không biết là gồm những NH nào), bạn có thể ghi chú rõ ra được không?

XuanTruong

Super V.I.P
Thật tuyệt vời và có ý nghĩa xin cảm ơn Bác Kawaguchi & timhieu. Chương trình chạy OK! Trân trọng cảm ơn!

timhieu

Cám ơn Kawa và timhieu về chương trình rất hữu ích này. Tuy nhiên, thú thực là mình cũng không rõ lắm Liên Minh Thẻ A là gồm những NH nào (tương tự, B-C cũng không biết là gồm những NH nào), bạn có thể ghi chú rõ ra được không?

Mình trả lời nhé! Muốn biết Thẻ bạn đang sở hữu thuộc liên minh nào? Bạn tick vào ô Chọn ngân hàng ---> DANH SÁCH BANK , kế tiếp tick vào ô Chọn Tỉnh-Thành ---> LIÊN MINH THẺ (A) , sẽ thấy những Ngân hàng chấp nhận Thẻ với nhau. Tương tự như thế với LIÊN MINH THẺ (B)(C). Chúc vui

o2orbit

Các bác muốn xem thẻ của mình thuộc liên minh nào thì vào mục "DANH SACH BANK" và chon tùng liên minh ở box bên cạnh để xem chi tiết nhé.
Mạn phép tác giả-spam bai chút.
Bác Kawa có thể sắp xếp tên viết tắt truóc tên đây đủ cua Bank dc ko? nhiều khi đọc đay đủ tên nhà Bank ma ko hiểu tên viết tắt la gì, mọi người chỉ thuộc tên viết tắt thôi.
Anyway thanks bác.

timhieu

Các bác muốn xem thẻ của mình thuộc liên minh nào thì vào mục "DANH SACH BANK" và chon tùng liên minh ở box bên cạnh để xem chi tiết nhé.
Mạn phép tác giả-spam bai chút.
Bác Kawa có thể sắp xếp tên viết tắt truóc tên đây đủ cua Bank dc ko? nhiều khi đọc đay đủ tên nhà Bank ma ko hiểu tên viết tắt la gì, mọi người chỉ thuộc tên viết tắt thôi.
Anyway thanks bác.

Bạn có thể xem ở đây, sẽ đáp ứng với bạn đề nghị! Chúc vui

hoholulu

Phần mềm này rất hay nhưng mình đang dùng O2i nên chỉ có wm2003. Nhờ tác giả chuyền đổi sang cho chạy trên WM2003 nhé. Thanks rất nhiều!!!

xaylapLILAMA

Phần mềm này hữu dụng với mọi người, cám ơn Bác Kawaguchi và Bác Timhieu nhé! (mình rất thích và đã nhấn “Ủng hộ” rồi đấy!)

Bác Timhieu, mình xem hình minh họa có phần WIFI, nhưng data mới ver 1.6.1 kô có vậy? Bác thông cảm, mình kô phải đòi hỏi thế đâu, nhưng Bác có ý tưởng hay vậy, thì mong Bác giúp luôn cho trót, kô phải chỉ riêng mình, có thể mọi người đều muốn như thế! Data mới ver 1.6.1, gọn&tích hợp tốt quá! Thank

hoangnha

Mình đang dùng WM06 không biết có chạy được không. Mà có phải cài font tiếng việt trước không bạn

Mình đang dùng WM06 không biết có chạy được không. Mà có phải cài font tiếng việt trước không bạn

Chạy tốt trên WM6 bạn ạh, bạn cài font tiếng Việt trước rồi koởi động lại máy, sau đó mới cài phần mềm này vào bạn nhé!

Huycl2507

Sao em tìm mãi mà không thấy NH Đông Á các bác nhỉ

Bạn thử tìm kĩ lại xem , trên máy mình có mà

Nếu bạn dùng data của timhieu thì phần ngân hàng Đông Á nằm trong các liên minh thẻ ấy

Chúc vui:D

SONYVN

- Ver 1.6.1 này có sự cải tiến với nhiều ưu điểm hay, hợp lý.
- Về Data mới, rất chuẩn (gọn, rõ ràng, chi tiết và đầy đủ).

Cám ơn tác giả Kawaguchi và Timhieu :)

XuanTruong

Super V.I.P
Cảm ơn Bác Kawaguchi đã có mấy lời, theo Mình nghĩ thì phần mềm đáng phải trả phí. Nhưng bằng cách qua tổng đài như vậy thì quá phí Bác Kawaguchi ạ! vì mất gần một nửa còn gì??? Bác nghiên cứu xem có cách nào hay hơn không? Mình đã từng mua nhiều Soft nhưng bằng thẻ cào điện thoại là hay và tiện lợi hơn cả.
Bản Ver 1.6.1 này chạy rất tốt nhưng dữ liệu mới thì hơi khó sử dụng hơn dữ liệu cũ, không biết có phải là chưa quen hay không??? Theo Mình thì Bác timhieu nên để như dữ liệu cũ hay hơn, chỉ cập nhật thêm mà thôi. Vì khi dùng thằng này với dữ liệu cũ nó vẫn chạy vù vù mà! Vài lời vậy thôi! Thân chào và cảm ơn Kawaguchi & timhieu=D>=D>=D>