• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28217

blackdoor

Manager
PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28217 build 28217.5.3.3

ROM 6.5 với build 28217, giao diện tương tự build 28205, chạy khá nhanh, đã sửa lỗi hiển thị Wireless Manager.

Link tải:
http://www.megaupload.com/?d=BUK1IUZE

Chỉnh sửa cuối:
PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28217 build 28217.5.3.3

ROM 6.5 với build 28217, giao diện tương tự build 28205, chạy khá nhanh, đã sửa lỗi hiển thị Wireless Manager.

Link tải:
Uploading....

Bạn ơi,bản này ổn định hơn những bản khác ko bạn,có thể backup được ko vì những bản kia mình backup là máy tự hard reset và retore cũng thế,thậm chí cài chương trình vào rồi gỡ bỏ đi cũng bị hard reset nữa.Còn giao diện mình thấy ko đẹp lắm và hơi khó xài hơn những bản 21xxx vì nằm ở dưới.Mong bạn dành tgian trả lời dùm mình nha,việc này mình hỏi mà vẫn chưa bro nào trả lời cho thật buồn wa trời.Cảm ơn bạn nhiều.

huynhnhan76

bạn oi, mình lúc đầu như bạn, kô biết bản rom nào sài ổn định cho mình cả, mấy pro có công xây dựng các bản rom, thi up hết đi, thấy bản nào hợp với mình tnì sài.

Các bản rom 6.5 của cotulla đều bị tự hard reset hết,dù bạn gỡ bỏ chương trình hay cài chương trình xong rồi nhấn ok để máy reset lại thì đều bị hard reset đó bạn.Nên tốt nhất bạn chọn những bản 6.5 nào ko phải của cotulla cài thì sẽ ko bị hard reset nữa.Còn về bản nào ổn định thì có lẻ đến giờ này vẫn chưa có bản nào ổn định đâu bạn,bản nào cũng bị lỗi vấn đề nhiều hay ít thui.Chúng ta vẫn phải chờ đợi tương lai thui.Tụi mình hãy cảm ơn những thành viên,những người luôn tìm tòi và chịu khó để có thể cho ra liên tiếp những bản rom cho chúng ta có dip thưởng thức và test thử tuy chưa hoàn chỉnh nhưng đó cũng là niềm vui với những ai xài ppc và đặc biệt là flame đúng ko.Nhiều khi mình mất cả 1 ngày up rồi cài tất cả các bản rom nào mới được giới thiệu nhưng kết quả đâu được bản rom nào vừa ý vì bản nào cũng lỗi,nhưng mình cũng thấy vui và biết ơn những bro đã liên tục chỉnh sữa các bản rom ngày càng hoàn thiện.Cảm ơn các bro rất nhiều!!!!!!=D>

ncnhan

Tôi đang xài bản ROM 6.5 v28205 của Cotulla, rất ổn định, không hard reset gì hết, tuy nhiên camera thì không chụp rõ vì điều chỉnh zoom ko dc, và thỉnh thỏang bị treo thôi.

VUNHATVAN

Bạn phải đặt chế độ của camera < 1600 thì mới zoom được. Mình cũng đang dùng bản này nhưng không thấy bị treo gì cả.