• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28233

blackdoor

Manager
PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.28233 Build 28233.5.3.3

ROM 6.5 cho XDA Flame với build 28233 của nhóm COM3, giao diện đẹp, chạy nhanh.

Special thanks to:
- MAN PhamQuang
- AVMOD SonBlack (SIP selection and VN Keyboard)
- Littlelovemei from DFT (NVIDIA drivers)

Download:
Mã:
[HIDE]http://www.megaupload.com/?d=U2M0U5XA[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

itlover

Cảm ơn Backdoor nhưng bạn có thể cho ae biết 1 số điểm mới của ROM không vì mình thấy bạn post rất nhiều ROM mới cho Flame?

blackdoor

Manager
Các build mới hầu như không có chức năng mới, nó chỉ fix các lỗi của các build cũ (nếu có), cải thiện tốc độ và sự ổn định. Để có chức năng mới bạn phải cài thêm các soft khác thôi.
Bạn chỉ có 2 lựa chọn: hoặc lựa chọn COM2 (build 2190x) với giao diện gần với WM6.1 hơn, hoặc các build COM3, COM5... có giao diện cải tiến.
Các ROM tôi giới thiệu là đã qua chọn lựa trong các build mới ra để có bản ổn nhất tại thời điểm làm ROM đó.

LifeDrive

Xin cảm ơn bạn Backdoor đã cho biết thêm thông tin để bọn mình có thể chọn ROM phù hợp. Riêng mình có chút thắc mắc nhờ bạn giải đáp giúp: các bản ROM 6.5 có thể dùng giao diện của 6.1 không ? Riêng mình khi dùng bản 6.5 thường bị bấm nhầm khi vuốt để trượt đến ứng dụng cần. 6.1 có thanh trưlợt dễ điều khiển hơn.

blackdoor

Manager
Xin cảm ơn bạn Backdoor đã cho biết thêm thông tin để bọn mình có thể chọn ROM phù hợp. Riêng mình có chút thắc mắc nhờ bạn giải đáp giúp: các bản ROM 6.5 có thể dùng giao diện của 6.1 không ? Riêng mình khi dùng bản 6.5 thường bị bấm nhầm khi vuốt để trượt đến ứng dụng cần. 6.1 có thanh trưlợt dễ điều khiển hơn.

Bạn dùng bản 6.5 của Cotulla, trong đó có ứng dụng tích hợp chuyển giao diện thanh Start thành tương tự 6.1.

mình thấy rom của bạn là tốt,tuy nhiên cài soft core player thì tốc dộ load film rất chậm chạp(tất cả rom của bạn),có phải do rom 6.5 nên bị vậy không bạn,win 6.1 mình thấy load rất nhanh,film mình xem có dung luọng trên 500mb.một vài ý kiến,chúc bạn ngày càng thành công

blackdoor

Manager
mình thấy rom của bạn là tốt,tuy nhiên cài soft core player thì tốc dộ load film rất chậm chạp(tất cả rom của bạn),có phải do rom 6.5 nên bị vậy không bạn,win 6.1 mình thấy load rất nhanh,film mình xem có dung luọng trên 500mb.một vài ý kiến,chúc bạn ngày càng thành công
Nguyên nhân có thể do cái OEM_SDHC của mình chưa tốt, để tìm cái khác sử dụng xem thế nào.

tuandait

Khi nghe nhạc bằng tai nghe Blutooth thì vẫn bị giật nếu sử dụng soft core player! Anh Blackdoor xem thử lại xem thế nào.

daniel7668

Thks bác rất nhiều. Con flame của em bị mất sóng khi bật 3g lên mãi. Để up len bản náy xem thế nào