• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PvPlayer trình xem video clip,đã vh

jimmi_qyu

PvPlayer vh

(2) PVPlayer.sis

Tính năng : Xem video clip với 1 số định dạng như 3gp , mp4 .v.v.
Test thành công trên 7610

jimmyvn88

liên tục liên tục liên liên tục.............
sao 1 số chỗ ko VH nốt bạn, như File hay mở MENU ấy

jimmi_qyu

liên tục liên tục liên liên tục.............
sao 1 số chỗ ko VH nốt bạn, như File hay mở MENU ấy

Em biết chứ anh jimmy.
Nhưng vì từ file em thấy để vậy thì tốt hơn.Còn 2 từ mở menu thì em đã dịch rồi đấy thôi (đáng lẻ là tùy chọn,nhưng vì em dùng siêu dịch nên không thể dịch cách khoảng được,nên để là mở menu nhìn thấy được hơn chút):D

jimmyvn88

Em biết chứ anh jimmy.
Nhưng vì từ file em thấy để vậy thì tốt hơn.Còn 2 từ mở menu thì em đã dịch rồi đấy thôi (đáng lẻ là tùy chọn,nhưng vì em dùng siêu dịch nên không thể dịch cách khoảng được,nên để là mở menu nhìn thấy được hơn chút):D

sao Siêu dịch ko dịch cách khoảng đc, cái đấy ở app hay rsc

MinhThang

Manager
Em biết chứ anh jimmy.

Dịch thì dịch luôn chứ em ai lại để thế khó coi :D trừ trừong hợp không thể dịch được.:-??

jimmi_qyu

sao Siêu dịch ko dịch cách khoảng đc, cái đấy ở app hay rsc

Ở mục app anh ah.Đính chính lại tí xíu nha anh jimmy không phải là dịch cách khoảng không được mà cách khoảng là văng ra ngoài nên không giám dịch:(

jimmyvn88

Ở mục app anh ah.Đính chính lại tí xíu nha anh jimmy không phải là dịch cách khoảng không được mà cách khoảng là văng ra ngoài nên không giám dịch:(

nếu ở app thì hơi khó thật:))