• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PY]ClarityPNG v1.03 Vi by STV - Làm trong suốt hình ảnh

xitrumbinhduong

ClarityPNG v1.03 Vi by STV - Làm trong suốt hình ảnh

Với ClarityPNG, bạn có thể làm cho hình ảnh png trở nên trong suốt. Hình ảnh phải ở định dạng PNG mới có thể chuyển trong suốt nhá.

Ảnh chưa xử lý:

Ảnh đã xử lý:

Lưu ý: Chạy trong nền Python

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

n812g

Ứ hự , sao clic.. Vào downl nó h.thị 1 văn bản chi chi mình ngu luôn

hoiclub

Member
downl xong rồi mà có chạy được đâu , ko giải nén được N73 .
Ai có bản 1.01 cho mình xin với

hoiclub

Member
giải nén gì ta,file sis mà.
Dow về là intall luôn á!

Không intall được thì mới nói chuyện chớ . Kích vào chỉ nháy kái rùi chẳng thấy gì nữa . N73 của em hoàn toàn bình thường nhé , ko phải do máy đâu

Trunghuy90

Không intall được thì mới nói chuyện chớ . Kích vào chỉ nháy kái rùi chẳng thấy gì nữa . N73 của em hoàn toàn bình thường nhé , ko phải do máy đâu

bạn quên phần lưu ý của anh xitrum là ứng dụng chạy trên nền python à.
Cài full python xong cài pm này nhá?

w0nderb0y

bạn quên phần lưu ý của anh xitrum là ứng dụng chạy trên nền python à.
Cài full python xong cài pm này nhá?

Hình như ý bạn kia bảo là khi cài đặt nó chỉ nháy 1 kái rồi không cài đặt đc chứ không phải kick vào icon
.
Em kài đặt nó bảo pm không được hỗ trợ, giống như là pm này của s60 chứ không phải của v3

hoiclub

Member
Hình như ý bạn kia bảo là khi cài đặt nó chỉ nháy 1 kái rồi không cài đặt đc chứ không phải kick vào icon
.
Em kài đặt nó bảo pm không được hỗ trợ, giống như là pm này của s60 chứ không phải của v3

đúng ý của em rồi đấy

Thuong2

Ko cài dc .nhấn vào nháy cái là thôi .ai có bản nào củ hơn ko cho mình với