• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PY] Ucweb Patch v0.6 - Patching cho trình duyệt UC

Xgamex

Cập nhật Ucweb Patch v0.6 patching cho trình duyệt UC hỗ trợ sửa đổi mở rộng một cách đơn giản cho tất cả các phiên bản.

Tính năng nổi bật ?
¤ Đổi địa chỉ IP các cấu hình được thiết lập sẵn mang lại tốc độ ổn định nhất khi duyệt
¤ Đổi hình thức duyệt cắt giảm lưu lượng trang khi duyệt giúp tiết kiệm chi phí mạng
¤ Đổi trình duyệt nhận dạng giả định các loại trình duyệt
¤ Đổi phiên bản, máy chủ, pfid tùy chọn các thông số sẵn có với một chuỗi đại lý từ nhà cung cấp
¤ Đổi ngôn ngữ máy chủ hiện tại chỉ hỗ trợ 3 máy chủ chính CN, Anh, Nga
¤ Đổi màu nền cho trang duyệt thêm phần bóng bẩy gồm 89 code màu sẵn có hoặc bạn có thể tùy chỉnh với bảng mã do mình sưu tầm trên mạng

*** Ảnh Minh Họa ***

¤ Tạo một UID mới với nhu cầu sử dụng các phiên bản có UID giống nhau để tránh "lỗi cập nhật"
Và còn nhiều tính năng khác... :)
Cập nhật ở v0.6!
¤ Thêm chức năng để đổi giá trị hash cho trình duyệt

Chỉnh sửa cuối:

Lovesjckd

Pro huong dan su dung giup em voi . Em da cai ok ma ko hieu phai lam nhu the nao . Thank .mod thong cam em on =dd

Xgamex

Pro huong dan su dung giup em voi . Em da cai ok ma ko hieu phai lam nhu the nao . Thank .mod thong cam em on =dd
Áp dụng chủ yếu dùng để "đổi máy chủ" cho các phiên bản Offical (CN) như bản 7.4 Unoffical gần đây đó bạn vì ACE chúa gét phải xài phải phiên bản có máy chủ china vấn đề cho rằng có khá nhiều website VN bị chính phủ của họ cấm truy cập vì vậy ta cần phải đổi sang một máy chủ khác "phóng khoáng" hơn.
Để đổi máy chủ bạn vào Cấu hình máy chủ > Đổi máy chủ sẽ có một thực đơn máy chủ cho bạn lựa chọn, đây mình liệt kê cho bạn dễ kham khảo.
Server china: 100, 200, 353, 600, 800, 999, 6500
Server vietnam: 401
Server indonexia: 350
Server english: 352
Server russian: 400
Server indo: 351
P/s: Nôm na phần chính thôi các tính năng còn lại bạn phải tự khám phá tiếp thì mới thấy cái hay của chương trình này.

phamnamhoang2

Muon biet phai hoi, muon gioi phai voc... Em voc may hom nay roi ma khong chuyen sv cho uc 7.4 duoc. Toppic nay it nguoi cm qua. Muon hoc hoi cung khong duoc. Xin cac bro chi giao tu a den z cach dung cho em. Mo mam mai ma khong duoc. Hix...

Xgamex

Muon biet phai hoi, muon gioi phai voc... Em voc may hom nay roi ma khong chuyen sv cho uc 7.4 duoc. Toppic nay it nguoi cm qua. Muon hoc hoi cung khong duoc. Xin cac bro chi giao tu a den z cach dung cho em. Mo mam mai ma khong duoc. Hix...
Bận wá mấy bữa nay, nay rãnh thăm pdaviet sẵn ré thớt lý do bạn thấy thắc mắc ít cũng dễ hiểu thôi vì chương trình đã được việt hóa tương đối dễ hiểu còn phần vọc thì xin dành cho ACE :))
Vd: v7.4 (6500) muốn đổi sang máy chủ VN thì chọn (401) rồi đợi chương trình thiết lập ko còn gì đơn giản hơn khi ta thao tác hoàn toàn một cách thủ công thì mất time mà mấy ai biết cách thực hiện mục đích chương trình này được tạo ra bởi tác giả nhằm đơn giản hóa vấn đề đổi IP cho Ucweb đó bạn. Ở v7.4 có một số thay đổi nhỏ như màu nền chẳng hạn thì bản này ko thể áp dụng được phải chờ tác giả fix thôi!