• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyroMania - Bắn pháo hoa cho iphone

natta

Up lại link khác cho anh em, lười chụp hình nên tả lại vậy:
Trên nền đen bạn được phép dùng tay tạo ra các chùm pháo hoa sặc sỡ trên màn hình, các loại như, vuốt thì giống pháo thăng thiên, nhấn và nhấn giữ lâu giống như pháo nhỏ và pháo to, hehe, đại khái là rất thú vị nên cất công up lại cho anh em
http://www.box.net/shared/fj1ofigyma

lvclarks

Ơ, sao chả thấy bác chủ thớt phản hồi gì nhỉ, link bi die rồi
Rắc vôi bột xong cái là chạy luôn:))

thanhnam711

có verion mới rồi thì phải, bên TT cứ đòi PM mới có thuốc nhiều lúc bực mình. Đâu phải người post pm nào cũng rảnh mà đưa tận tay từng pm cho mỗi mem.

PHONGLAN78

Sao em cho vào itune syn ok đàng hoàng mà vẫn không thấy phần mềm này hiện lên iphone nhỉ, có bác nào biết vì sao không ạ. Mấy cái khác đều được mà!

Nou_Apple

Sao em cho vào itune syn ok đàng hoàng mà vẫn không thấy phần mềm này hiện lên iphone nhỉ, có bác nào biết vì sao không ạ. Mấy cái khác đều được mà!

Bác này bị tình trạng giống e y chag luôn nè ! hic !

mtxxx3855

Vâng em cũng itune syn ok hết rồi mà sao vẫn ko thấy app hiện lên. Em dùng 3G OS3.0. (Thằng bạn em nó cũng dùng OS3.0 mà nó chơi dc...):-?
Giờ giải quyết thế nào đây mấy pro giúp em với

Zenki

Super V.I.P
Vâng em cũng itune syn ok hết rồi mà sao vẫn ko thấy app hiện lên. Em dùng 3G OS3.0. (Thằng bạn em nó cũng dùng OS3.0 mà nó chơi dc...):-?
Giờ giải quyết thế nào đây mấy pro giúp em với
Bạn thử cài 1 App Free trên iTunestore trước rồi Sync game này vào xem có hiện Icon lên không ;)