• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python chuẩn cho các dòng máy OS7_S60v2

jimmyvn88

mình dùng LCG_JukeBoX_!! mà anh thangnd ơi!!! Sao anh ko tổng hợp bộ lib của TTPOD mới vào file cài để anh em đỡ phải cài nhiều phần mềm hỗ trợ nghe nhạc!!
Do anhtam up bộ libs python lên bao gồm cả libs Ttpod trog đó. Các anh em tổng hợp pm lại ko để ý nên thế

0977091092

mình đang tìm hiểu về Python nhưng không biết phải sử dụng như thế nào, cài ứng dung ra sao nữa, bạn nào chỉ cho mình với

ngocthanhdhgtvt

mình đang tìm hiểu về Python nhưng không biết phải sử dụng như thế nào, cài ứng dung ra sao nữa, bạn nào chỉ cho mình với
Python là một ứng dụng chạy nền nó giúp các ứng dụng cần tới nó chạy tốt trên máy của bạn
bạn có thể học hỏi các bài hướng dẫn của các pro trong box này là được >:)

lucky_luong

Nếu Python sử dụng cho dòng máy S60v2 vậy cho mình hỏi là N72 có thể sử dụng Bộ Python này không vậy. Xin hướng dẫn cho biết vì mình không rành cho mấy. Tks

Thangnd31082

Vậy mình sử dụng bảng Python Libs For S60V2 của anhtamhcm được không vậy bạn.

Khà khà ! cái này dùng cho Os7 thôi mà bạn ! N72 thì dùng bộ Libs của anhtam bài ngoài cùng cấp với topic này đó !

luongbinh123

các anh cho em hỏi bây giờ em muốn copy libs vào ổ E:/system/ thì phải làm sao mà coppy ạ

luongbinh123

anh thangnd31082 ơi! em còn gà lăm xin a chỉ giúp hộ em. em co phần mềm quản ly file voi x-lower rồi ạ.em không biết làm sao để coppy bộ libs vào E:/Symtem??:(:(

Thangnd31082

các anh cho em hỏi bây giờ em muốn copy libs vào ổ E:/system/ thì phải làm sao mà coppy ạ

anh thangnd31082 ơi! em còn gà lăm xin a chỉ giúp hộ em. em co phần mềm quản ly file voi x-lower rồi ạ.em không biết làm sao để coppy bộ libs vào E:/Symtem??:(:(

Mở File libs chuẩn 6260.zip bằng X-plore nhé !
trong File .zip này có file libsbạn ấn chọn trái rồi chọn Excart to ... rồi dùng con trỏ dẫn tới chỗ E:\System thì ấn nút OK
Vầy là xong , chờ nó copy 1 lúc nó hỏi có chép đè hay không thì bạn chọn yes

saodoingoi142

Moderator
Bạn chú ý nhé!!!

cho em hoi sao em dung ucweb down ve lai ko dc

Bạn chú ý viết bài có dấu nhé!Nếu ko bài bạn gửi lên sẽ bị xóa vì sai quy định đó!!! ;;)
Với Python_Libs bạn nên ra mạng tải về và thao tác trên PC sau đó đưa vào máy rồi cài nhé!!!Vì ucweb mà bạn đang dùng tải trên Mobile thì nhiều lúc Dung lượng lớn của phần mềm,và cả sóng của GPRS nhiều lúc ko ổn định nên bạn Down về sẽ gây lỗi,ko cài đc!!! ;;) Bạn nên lên PC vào mạng làm lại nhé!!!Chúc bạn sớm cài thành công!!! ;;);)

nh0kxynktraj

em ko có thời gian ngồi pc nên có gì các bác bỏ qua. vậy em dùg opera down đc ko, sao down về lại thành trang web là thế nào. híx, em mới xài s60 các bác chỷ giúp

DreamLand

em ko có thời gian ngồi pc nên có gì các bác bỏ qua. vậy em dùg opera down đc ko, sao down về lại thành trang web là thế nào. híx, em mới xài s60 các bác chỷ giúp

Phải chịu khó lên PC tải thôi bạn !
Opera và UCweb không down được mediafire đâu !

thaovntn

E.Anh oi.Anh co the up link dow bo python day du cho n72 len 4shared hoac file dinh kem dc ko anh.E dung dien thoaj dow nen ko dow mediafile dc.Gjup e nha.Thank.

kaka0216

Bác nào làm ơn up lên 4shared h0ặc up trực típ lên giùm em với ucweb và opera của em không down đc trên host này. Em dùng N3230
Thanks !
Posted via Mobile Device

zthienvuz

:(the anh em ko có python cho S60v3 ak`>> anh chi em post làm ơn có python cho s60v3 diX_X:-/:(