• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python chuẩn cho các dòng máy OS7_S60v2

lucky_b0y123

6600 không cài python được

anh ơi cho em hỏi sao em cai python cho 6600 mà không được .em da thử rat nhieu phiên bản mà vẫn không đựoc giúp em với .thanhk nhiều

saodoingoi142

Moderator
anh ơi cho em hỏi sao em cai python cho 6600 mà không được .em da thử rat nhieu phiên bản mà vẫn không đựoc giúp em với .thanhk nhiều

Với máy 6600 thì vẫn cài được Bộ Python này mà bạn,vì nó cũng thuộc dòng Symbian S60v2.Bây giờ bạn hãy gỡ bỏ hết toàn bộ những cái bạn cài trước đây,rồi cho khởi động lại máy.Tiếp đến bạn hãy Đọc kĩ bài hướng dẫn cài đặt Python ở phía trên,sau đó Down về và lần lượt làm theo đúng như hướng dẫn nhé!!!_Chúc bạn sớm thành công!!!;;)

tim2

Mà python là gì vây các bác? Nó có tác dung gì mà dung luong lon vây?

Dangerous

Mà python là gì vây các bác? Nó có tác dung gì mà dung luong lon vây?

Theo mình biết python là ứng dụng làm nền cho nhiều ứng dụng khác, tương tự netframework trên pc

Hchien2009

Mình đã làm theo hướng dẫn của chủ topic trổi rất ok, nhưng có pm smartsis và sieu icon không chạy ai biết sao chỉ mình với (mình đang xài 6680), cho mình hỏi 2 cái pm siêu icon và smartsis để làm gì vậy

oducduyo

Các bạn up lên 4shared được không! Linh mediafire mình xài 7610 không down được! Giúp mình nhé? Thank

saodoingoi142

Moderator
Các bạn up lên 4shared được không! Linh mediafire mình xài 7610 không down được! Giúp mình nhé? Thank

Dữ liệu khá lớn chính vì thế mình khuyên bạn không nên Down trên Mobile vì sóng mạng nhiều lúc không ổn định,gây lỗi chập chờn trong lúc Down.Hãy bỏ chút thời gian lên mạng đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và Down về trên PC rồi giải nén chép vào Điện thoại cài đặt bạn nhé!!!;;)