• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Chuyển phím 4 chiều sang bàn phím

vokhanhyen

đây là 1 Pm dựa trên nền python và đặc biệt cho Ngage nên các bạn cài python 1.45 nhé !
Chức năng của nó là chuyển phím joytick 4 chiều thành các nút 2,4,5,6,8.các bạn hiểu ko? he he ?
Tác dụng chính :
+) cho những ai sợ hỏng phím 4 chiều
+) đọc các đoạn văn bản dài hay như trong các phần mềm đọc sách
NOTE:các dòng v2,os7 cũng dùng đc,nói chung là cũng hay hay !

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

Sao lại đưa link của GSM qua đây, PM nhẹ thế này thì up trực tiếp lên forum có phải hay hơn kô?

Kojiro

Super V.I.P
Đề nghị tác giả tuân thủ nội qui của PV, tuyệt đối ko dẫn link sang diễn đàn khác :(

TruBic

Well-Known Member
thế mún về như cũ thì remove đi hả pác?

đúng rồi nếu muốn trở về như cũ thì remove nó đi
à mình ko sài cái này nhưng thôi để an toàn thì bạn tắt các chức năng(nếu có) của nó trước khi remove nhé

vokhanhyen

đúng rồi nếu muốn trở về như cũ thì remove nó đi
à mình ko sài cái này nhưng thôi để an toàn thì bạn tắt các chức năng(nếu có) của nó trước khi remove nhé
Ai bảo là remove.Chán.Các bạn chỉ cần ấn lạj 1 lần nữa là nó tự tắt kích hoạt.Chán.Không chịu vọc gì cả

TruBic

Well-Known Member
Ai bảo là remove.Chán.Các bạn chỉ cần ấn lạj 1 lần nữa là nó tự tắt kích hoạt.Chán.Không chịu vọc gì cả

đọc lại trích dẫn bài trên di bạn trubic có sài đâu mà biết với lại làm cách đó để đề phòng khi ta remove nó vẫn hoạt động các phím đó thôi mà

nokiacuibap

xin link 4shared

đây là 1 Pm dựa trên nền python và đặc biệt cho Ngage nên các bạn cài python 1.45 nhé !
Chức năng của nó là chuyển phím joytick 4 chiều thành các nút 2,4,5,6,8.các bạn hiểu ko? he he ?
Tác dụng chính :
+) cho những ai sợ hỏng phím 4 chiều
+) đọc các đoạn văn bản dài hay như trong các phần mềm đọc sách
NOTE:các dòng v2,os7 cũng dùng đc,nói chung là cũng hay hay !

cho mình xin link 4shared đi. Link gửi qua sdt 0943833244 nhá!