• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Mp3TagEditor v2.8.7 S60v3 v5 - Phần mềm chỉnh sửa,Cắt ghép nhạc

TrieuNhan

Mp3TagEditor v2.8.7p S60v3 v5 ZH,EN,RU,UK,VI - Phần mềm chỉnh sửa Tags nhạc, Cắt ghép nhạc Pro

Mã:
Đây là một phần mềm biên tập mạnh mẽ Mp3 tag, bao gồm cả 
ID3V1.ID3V2 
Nghệ sĩ, tên bài hát, album, thể loại, năm, theo dõi số lượng, nhận xét. Nhà soạn nhạc. 
Đơn giản hóa giao diện. Bạn có thể hiển thị bao gồm hiện tại, thêm trang bìa, 
Không có tùy chọn để chỉnh sửa, và lưu trực tiếp vào màn hình bạn có thể chỉnh sửa 
Chỉnh sửa số liệu đây sẽ là hoàn hảo nhất đó! 
Làm thế nào để tìm được chỉnh sửa để có hiệu lực? 
1. Bạn có thể đặt bài hát vào thư mục khác chỉnh sửa, làm mới, chỉnh sửa các bài hát bạn có thể nhìn thấy kết quả tốt 
2. Sau khi chỉnh sửa hoặc ẩn với người quản lý toàn bộ thư mục, làm mới các bài hát, một lần nữa được ẩn loại bỏ, một lần nữa thiết lập một bài hát hay để chỉnh sửa hiệu ứng .
Sau khi chỉnh sửa đó là chắc chắn để làm mới để xem kết quả.

Ứng dụng chạy trên nền Python, nên yêu cầu máy phải cài đầy đủ bộ Python mới nhất :))
Phiên bản này Mình đã thêm đầy đủ các ngôn ngữ cho các Bạn lựa chọn :D

Chỉnh sửa cuối:

taothephong

mình cài cả python rồi mà khi cài cái này,nó k cho vào.ấn vào icon là nó cứ out ra thôi

TrieuNhan

Bộ Python đó cài đc hết cả dòng V3 và V5 bạn nhé! Bạn cứ test thử rồi cho kết quả.

TrieuNhan

Update bản cập nhật V2.8.8p

- Thay đổi và fix 1 số lỗi nhỏ
- Phiên bản đã thêm và hỗ trợ đầy đủ các ngôn ngữ.

Chỉnh sửa cuối:

Lovesjckd

Sử dụng như thế nào nhỉ . N97 lúc mở lên chọn cắt nhạc rùi đứng im re à ...